Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Sắp tới đoạn cút lỗ, Anh Long cũng đang cho Trò đi tìm Hạnh Phúc.
Nhìn con đường phía trước toàn đinh, đôi chân trần của Trò rướm máu.
Trò vẫn cứ bước đi... phải vượt qua Chướng Ngại này, mong mỗi ngày mỗi tinh tấn.
Thờ ơm thơm :)))

1 em đào hầm xuyên việt VRE vs 1 em leo đỉnh HAH, 2 em cùng tím @Chán Sữa nên đua em nào Chán ơi 🤣
Trò kiểm tra Watchlist, BOT không do thám HAH (ko hiểu là thiếu điều kiện gì). Do vậy, Trò nhòm VRE, chart cũng không có mũi tên.
Thầy Sữa có thể chờ tín hiệu ở VRE. Mong Thầy hạnh phúc trong lúc đợi chờ. Trò đi bộ, đua ko lại Thầy Sữa!!!

Trò kiểm tra Watchlist, BOT không do thám HAH (ko hiểu là thiếu điều kiện gì). Do vậy, Trò nhòm VRE, chart cũng không có mũi tên.
Thầy Sữa có thể chờ tín hiệu ở VRE. Mong Thầy hạnh phúc trong lúc đợi chờ. Trò đi bộ, đua ko lại Thầy Sữa!!!
bởi vì có em ở đó nên bot anh nó sợ em up

Thank you nhiều nhiều... sao mà nuôi cái trend sư thầy lâu quá vại 😅

Cũng có tí sáng, ở 1 góc đường. Nhưng toàn bộ con đường, chỉ số Hạnh Phúc của Trò vẫn giảm sụt so với hôm qua.
Tạ Thầy Mó gửi thơm, nhưng quá Ngọ rồi, Trò xin ko nhận!
Hạnh Phúc là xem chart bít đẳng cấp, bia chỉ no khác bia xong nằm thẳng cẳng :))))

Back