Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Tại tài khoản a to quá 😅
Acc ảnh tận 50 tỏi, năm nào cũng x2...chắc chớt mất. Mỗi năm kiếm 20 tỏi đủ gòi sp. Ai đọ % mặc kệ...kkk
Còn mỗi FPT, bán cả siu cổ CTR rồi à 🧐
Dạ, em bán luôn vì tin ETF múc đã lên báo ạ. Thôi, phần quà nhỏ, cho một cuộc đua nhỏ...phục hận trận Tào Kid đại bại Tài Ngô Nghê ạ.hic

Acc ảnh tận 50 tỏi, năm nào cũng x2...chắc chớt mất. Mỗi năm kiếm 20 tỏi đủ gòi sp. Ai đọ % mặc kệ...kkk

Dạ, em bán luôn vì tin ETF múc đã lên báo ạ. Thôi, phần quà nhỏ, cho một cuộc đua nhỏ...phục hận trận Tào Kid đại bại Tài Ngô Nghê ạ.hic
Vẫn bình thản với 5.5k CII424002, 20k MBB và 273 tr tiền mặt. Lãi tụt xuống còn có 44/1.350 😀

Quá ngon. Chúc mừng em.
Đúng trend mà ăn có tẹo, đến lúc sai trend, cắt lõm lại sâu, em chưa thấy có j mừng vui ạ...
À, mà bọn VinaCap nó vừa lên sóng, quỹ Top của nó đã +33% ytd. Nhờ FPT và FOX thì phải? Diamond tụt xuống hạng 5 hạng 6 rùi...hic
Càng sanh só, càng buồn buồn Chị ơi!!! :(((

• Like
Reactions: TTN
Đúng trend mà ăn có tẹo, đến lúc sai trend, cắt lõm lại sâu, em chưa thấy có j mừng vui ạ...
À, mà bọn VinaCap nó vừa lên sóng, quỹ Top của nó đã +33% ytd. Nhờ FPT và FOX thì phải? Diamond tụt xuống hạng 5 hạng 6 rùi...hic
Càng sanh só, càng buồn buồn Chị ơi!!! :(((
Một khoảng thời gian ngắn thì có lúc quỹ này ngon hơn quỹ kia. Thậm chí ngon hơn cả mình.
Nhưng so về dài hạn theo các thống kê công bố thì hầu hết các quỹ đều làng nhàng cả.

Last edited:
Back