Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Chỉ mỗi con người vẫn luôn là con người trừ phi hợp nhất với AI. Vì vậy TA vẫn sống đc :)))
Thầy ko đọc, lời khuyên của Thầy Sang, các phụ huynh nên cho con theo học: Những bộ môn mà AI ko thể xử lí, ko nên đấu lại những môn AI có thể giải quyết sao?
Ví dụ, TA và FA (quẳng file báo cáo tài chính lên, cho em nó tự đọc, tự phân tích...)

A có thể đổi IDC qua VTP và hold không?
Đổi dễ Thầy ơi, nhưng nó vi phạm nội quy, ko được tập trung hơn 40% DM vào 1 sector/1 lái tầu.
IDC mình thấy tương lai sáng, chờ BO đỉnh xác nhận, ngược lại, cút lỗ sẽ đổi con mới.

Đổi dễ Thầy ơi, nhưng nó vi phạm nội quy, ko được tập trung hơn 40% DM vào 1 sector/1 lái tầu.
IDC mình thấy tương lai sáng, chờ BO đỉnh xác nhận, ngược lại, cút lỗ sẽ đổi con mới.
À dạ, sozzy a

Hai anh DC và VC đều ác chiến cả :))))
Lại còn rõ ràng, ko thoắt ẩn thoắt hiện...
F1 cứ đứng sau lưng người khổng lồ, rồi cho AI nó dò TA để quất. Như vậy, F1 sẽ hồn nhiên hơn, ko nhìn ông bố nó với ánh mắt gian tà... Rùi cười hé hé: Ồ thì ra, ông già lắm chiêu phết! :)))
=> Ngọn hải đăng, lập loè ánh sáng, biển khơi dậy sóng chờ F1...du dương. kkk

Theo đơn kháng cáo của Quốc Cường Gia Lai, số tiền hơn 2.800 tỷ đồng là số tiền Đầu tư Sunny Island thanh toán cho họ theo hợp đồng hứa mua hứa bán dự án Khu dân cư Bắc Phước Kiển vào tháng 12/2020. Hợp đồng này đã có tranh chấp và được Trung tâm Trọng tài VIAC giải quyết. Kết quả giải quyết thể hiện công nhận Quốc Cường Gia Lai được chấm dứt hợp đồng hoàn toàn hợp pháp do lỗi vi phạm nghĩa vụ thanh toán của Sunny Island.

Do đó, Quốc Cường Gia Lai cho rằng căn cứ theo hợp đồng thì họ chỉ có nghĩa vụ trả lại cho Sunny Island 50% giá trị hợp đồng (tương đương 1.444,1 tỷ đồng).

Trong quá trình giải quyết tranh chấp, theo yêu cầu của Sunny Island, Quốc Cường Gia Lai cho biết đã nộp 130 tỷ đồng vào tài khoản giao dịch chứng khoán tại Công ty Cổ Phần Chứng Khoán Tân Việt (TVSI, cũng thuộc Tập đoàn Vạn Thịnh Phát ) nhằm thực hiện nghĩa vụ khi khởi kiện. Khi phát hiện thì tài khoản tại TVSI đã bị phong tỏa do liên quan đến vụ án lừa đảo chiếm đoạt tài sản, dẫn tới TVSI không thể trả lại số tiền trên cho Quốc Cường Gia Lai.
Bò Kho huynh @bokhoktx, giúp em zai hiểu khúc: "theo yêu cầu của Sunny Land, QCG phải nộp 130 tỷ vào TVSI để thực hiện nghĩa vụ khởi kiện...".
Em tưởng khởi kiện thì nộp vào Toà Án? Theo yêu cầu của Toà chứ nhỉ?
Thk anh zai!

Back