Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Hóa ra cũng đã mò vào bank, hay là miệng nói rủi ro tay múc như idol của @Chán hả @Sutj 😋
Em đoán vui anh nhé, kẻo Thầy ấy lại làm việc quan trọng hơn, ít chém lại là chớt em:
=> Hôm qua Mèo nhún vai, HCB bị viêm khớp vai, nhưng nay vẫn dẻo dai quay lại... xem vai Mèo khỏe hay vai HCB khỏe hơn. hihi

Ngại quá, anh Phật tử cũng cho em đến 2x% quả bắt trend vừa rồi.
Anh mà vượt đỉnh quả này thì đúng là chất :))))

Chả nhẽ thị trường lại trêu ngươi anh Phúc vậy ta
Anh có làm gì sai to đâu mà
Nghệ thuật bán hàng, đánh vào tâm lý khách hàng tiềm năng...Thầy lại nhìn ra Troll???
Không tự nhiên, mà các báo lại thay nhau đăng tin dìm hàng Bank trong giai đoạn vừa qua...
Ví dụ: Tại sao Thầy Bư lại tăng size Bank, sau khi đọc tin ấy? Nếu ko có tin ấy, liệu Thầy ấy có quyết liệt vậy ko? (giả sử)
Ps: Báo là tool, báo càng VIP, chứng tỏ người bán hàng càng giàu. Theo đó, VTV1 là người bán hàng giàu nhất...hic

Nghệ thuật bán hàng, đánh vào tâm lý khách hàng tiềm năng...Thầy lại nhìn ra Troll???
Không tự nhiên, mà các báo lại thay nhau đăng tin dìm hàng Bank trong giai đoạn vừa qua...
Ví dụ: Tại sao Thầy Bư lại tăng size Bank, sau khi đọc tin ấy? Nếu ko có tin ấy, liệu Thầy ấy có quyết liệt vậy ko? (giả sử)
dạ, góc nhìn em thiện cẩn, rút kinh nghiệm ạ
Anh Phúc thật là vi diệu, như Lữ Mông lấy Kinh Châu ko mất 1 mũi tên vậy 🥲

Lại kể chuyện Idol nói : Bán 80% DM vì rủi ro tỷ giá tăng cao... + gần đây mua anh Thiền. 😋
Sao lúc anh Thiền 36-37 tây bán sập sàn idol ko mua nhỉ, mà lại mua lưng chừng giữa 4x này 😋
Sao idol ko nói rõ là anh Thiền vay 1 đống tướng ngoại tệ, tỷ giá càng cao thì rủi ro càng lớn 🤣

Thôi mình bỏ 3 quốc rồi, cái đó là biểu hiện của Nghiện Nặng, nên nhìn đâu cũng ra vía các Tướng, tham gia chiến trường. Vd kinh điển: Mã Vân Lục Ngộ vs Cam Ninh idol...cuối cùng, bỏ thành NVL cả, có ai giữ được đâu? Thảo nào, truyện với phim nó ko nhấn nhá...Haizzz

Lào Cai ơi hỡi Lào Cai
Điếu cày chôn xuống, sao Thầy moi lên???

Nhưng về sau Lữ Mông bị hồn Quan Vũ dọa mà phát điên đến chết đấy, cái gì cũng có giá của nó cả 😂
Kể chuyện ma nhiều rồi cũng có lúc giật mình hoảng loạn khi nghe tiếng chân của chính mình 😋

Back