Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Em nghe đồn, lãi 9% rồi ạ. HDG thì team HAT đang lãi độ vài chục %, em xem được 1/2 con hàng (vip mới được xem full clip lộ hàng).
Anh nghĩ là hội này nó dùng bài hô để úp bô (1 phần) đám đông thôi chứ chúng nó âm thầm mua trước đó rồi. Chiêu mượn sức dân này cũ xì à =))

Anh nghĩ là hội này nó dùng bài hô để úp bô (1 phần) đám đông thôi chứ chúng nó âm thầm mua trước đó rồi. Chiêu mượn sức dân này cũ xì à =))
Em cũng chưa rõ, team này đợt rồi lên VTV khoe deal Vịt Teo. Acc mẫu hơn 40 tỉ, lãi ytd hơn 50% thì phải...
Theo phỏng đoán của em, Khách chạy từ Cam Ninh idol sang HAT idol, thế nên phải bỏ tối theo sáng. Hóng và hiểu idol hơn chính idol hiểu về bản thân.
Ps: Em mê cách PR của team HAT hơn DVC, vì đủ bộ đồ nghề...từ xe sang cho đế watch xịn, thiếu cái Du thuyền & Máy bay.

Em cũng chưa rõ, team này đợt rồi lên VTV khoe deal Vịt Teo. Acc mẫu hơn 40 tỉ, lãi ytd hơn 50% thì phải...
Theo phỏng đoán của em, Khách chạy từ Cam Ninh idol sang HAT idol, thế nên phải bỏ tối theo sáng. Hóng và hiểu idol hơn chính idol hiểu về bản thân.
Ps: Em mê cách PR của team HAT hơn DVC, vì đủ bộ đồ nghề...từ xe sang cho đế watch xịn, thiếu cái Du thuyền & Máy bay.
HAT idol là ai thế?

HAT idol là ai thế?
Mr. Nguyen Trong Dong.
Em bói vía thì thấy anh này là đàn anh của Peter Chiên. Nhưng, em dò tiếp vía trùm cuối còn chưa ra...Manh mối quy về VPS, chắc trùm cuối nấp đâu đó ở đây.
Chết cụ, em lại tái nghiện, thui để em Lào Cai tí. Đang mê AI, lại bị vía nó lôi về...hic

Mr. Nguyen Trong Dong.
Em bói vía thì thấy anh này là đàn anh của Peter Chiên. Nhưng, em dò tiếp vía trùm cuối còn chưa ra...Manh mối quy về VPS, chắc trùm cuối nấp đâu đó ở đây.
Chết cụ, em lại tái nghiện, thui để em Lào Cai tí. Đang mê AI, lại bị vía nó lôi về...hic
Soi Vía nó như nghiện thuốc lào, đã chôn điếu xuống lại đào điếu lên :))

Mr. Nguyen Trong Dong.
Đông trước là quản lý điều hành một số mảng của CTR, sau thành công đầu tư CTR thì nghỉ việc chuyển sang làm tư vấn đầu tư
Trùm cuối là người tặng đồng hồ cho Mr Chiến?

Đại diện chi đội cash is king đào ngũ anh nhỉ. Giờ khoe đào ngũ thành công hihi

Đông trước là quản lý điều hành một số mảng của CTR, sau thành công đầu tư CTR thì nghỉ việc chuyển sang làm tư vấn đầu tư
Trùm cuối là người tặng đồng hồ cho Mr Chiến?
Đó là lí do tại sao mình chọn CTR trong bộ 3 họ Vịt.
Trùm cuối ko phải ông tặng, mình có trải nghiệm vụ tặng quà trên du thuyền rùi, nên mình cảm nhận ko đúng là trùm... Linh cảm cho thấy bóng dáng quen thuộc, Golf & Du thuyền,...nơi đây. Mợ nấu nàm tái nghiện nữa rùi. :(((

Dạ anh, nói nốt câu cuối về Vía rồi cai: anh đánh giá LPB với MBB, con nào ngon hơn, tiềm năng tăng nhanh hơn ạ? Thks anh!

Dạ anh, nói nốt câu cuối về Vía rồi cai: anh đánh giá LPB với MBB, con nào ngon hơn, tiềm năng tăng nhanh hơn ạ? Thks anh!
Ngon với tiềm năng tăng nhanh nó không đồng nghĩa với nhau đâu :))
Ngon ko có nghĩa là sẽ tăng ...
Tăng nhanh ko có nghĩa là ngon...
Ngon là ở mức giá nào...
:)) :))

Back