Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Cuối phiên mà NH, CK trở lại đường đua thì vui
Không thì ATC cho nó nhẹ người...hix
Em chọn VCB vì nó tách riêng nhóm Big3 ạ, case này em dụng FA vào để quện cùng Signal của BOT.
Kiểu anh ăn món chả cá thì cho thêm ít thì là vào, vừa thơm vừa ngon ấy ạ. Anh 2w cứ an tâm, em ko lấy tiền Mèo thì thôi chứ Mèo nào dám lấy tiền em ạ... (Trừ team anh Coca ra, e đang khá đau đầu vì cách ảnh vận hành).

NH đang khởi nghĩa
CK cố lên đê !
Ra trận mà anh 2w cứ đứng trong bóng dâm rồi hô khẩu hiệu, 3 quân ko nghe lời đâu ạ. 3 quân thời nay nó thik style Tướng Lĩnh xông ra giết giặc, tụi nó đứng ngắm, xem bên nào sắp thắng, nó mới bay vào quất té le...
Bank lên là chắc cú rồi anh, anh hãy cho DN tí thời gian để chứng minh lợi nhuận, chậm nhất 2025, Bank phá đỉnh của đỉnh...để tìm đỉnh! Chứng thì em chưa ngâm cứu nên chưa biết mô tê ạ?!

Ra trận mà anh 2w cứ đứng trong bóng dâm rồi hô khẩu hiệu, 3 quân ko nghe lời đâu ạ. 3 quân thời nay nó thik style Tướng Lĩnh xông ra giết giặc, tụi nó đứng ngắm, xem bên nào sắp thắng, nó mới bay vào quất té le...
Bank lên là chắc cú rồi anh, anh hãy cho DN tí thời gian để chứng minh lợi nhuận, chậm nhất 2025, Bank phá đỉnh của đỉnh...để tìm đỉnh! Chứng thì em chưa ngâm cứu nên chưa biết mô tê ạ?!

Hô chơi vậy mà bà con vào khá đông nhỉ
Hy vọng ATC không bị úp sọt !

khum nhất thiết cứ phải mua đỏ, vinh nô mua xanh bán xanh vẫn good,
Ko nhất thiết phải mua Cổ nhà Vin. Là một Vinh Nô đi xuyên suốt quá trình hình thành Đỉnh đến nay, mình chia sẻ thật sự cảm giác từ đáy lòng, như sau:
Nếu được lựa chọn, mình sẽ mua cái VFx rồi chạy taxi. Có lẽ đó mới là lựa chọn đúng đắn nhất, dẫu có ghét, thì vẫn có đồng ra đồng vào...
Về phương diện cầm cổ, dẫu kết deal có chốt lãi đi nữa, thì cõi lòng cũng nát tan, bạn bè đã xa lánh bớt, chưa kể...gia đình, con cái, họ quá khộ khi đồng hành cùng mình trong chặng đường tìm Đáy!
(Just kn cá nhân, not tất cả...)

Hô chơi vậy mà bà con vào khá đông nhỉ
Hy vọng ATC không bị úp sọt !
Em chơi chứ ko hô ạ, mình em dẫn 5 vạn quân đóng tại cửa Bắc. Địch đang vây hãm nhưng lòng binh ko hề dao động. 2025 mỗi 1k binh của em đổi 1 con VF3 ạ! hihi

Chưa thấy @zug thiếu hiệp tay phải ôm hũ mắm, tay trái cầm 1 lá cờ thêu 2 chữ vàng Đại đế lượn lờ ở chợ nhỉ. Hay tại chưa thấy @Chán ôm giỏ Cua vua ngồi trước cửa động Bàn Tơ gõ nhịp hát bài Con cua 8 cẳng 2 càng... 😛🤔

Chưa thấy @zug thiếu hiệp tay phải ôm hũ mắm, tay trái cầm 1 lá cờ thêu 2 chữ vàng Đại đế lượn lờ ở chợ nhỉ. Hay tại chưa thấy @Chán ôm giỏ Cua vua ngồi trước cửa động Bàn Tơ gõ nhịp hát bài Con cua 8 cẳng 2 càng... 😛🤔
Làm pha bung lụa qua 1300 cho bà con đua xe ko a

Back