Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Kệ đi Thầy ơi, Phước thì hưởng, Họa cũng không cần tránh. Nay đi chợ được 3 con, khai trương mong lắm hồng phát. Đầu xuôi, đuôi lọt... :)))
Mong Phước Báu đến với những người rải đinh!!!
View attachment 8357
Nhìn danh mục khai trương chán đời thế (ý là mặt cơ bản), nhưng cũng chúc anh khai trương hồng phát, tự nhiên danh mục có con CÓ CÁI L trong nhỉ

Nhìn danh mục khai trương chán đời thế (ý là mặt cơ bản), nhưng cũng chúc anh khai trương hồng phát, tự nhiên danh mục có con CÓ CÁI L trong nhỉ
Ai biết đâu Thầy, con BOT này có khi khùng hơn con BOT trước. Đang me múc thêm mấy con nữa, BMI, BCM, HSG,...

Chắc con BOT nó chỉ quan tâm đến chart thuần túy với Kinh dịch, ko care ngành nghề hay FA gì đâu ...

Chắc con BOT nó chỉ quan tâm đến chart thuần túy với Kinh dịch, ko care ngành nghề hay FA gì đâu ...
Muốn lắm, mà giờ e ko thể nào đưa FA vào BOT được Anh ơi. Mới nhiêu đây, mà F1 nó hỏi: Sao ko đợi con lớn thêm tí nữa rồi dạy? :(((

Đủ 5 mã rồi, thôi qua tuần múc tiếp vậy Thầy Sụt. Có trùng mã nào ko?

Con VOS có chuyện bán tàu với cái gì nữa anh nhỉ, giá lên quá
Dạ em cũng ko rõ anh Cá. Em thấy anh bảo TOS, em check WL thì có VOS với VIP, hình như chung máu? Em lao vào thử nhoát, không đọc tin hay đọc báo cáo gì ạ!!!

Lợn tăng đàn nhanh thế 😃
Đủ rồi anh, mỗi ngày múc tối đa 5 cổ. Sau 5 ngày, là đủ full cổ ạ.
Âm khí có khuynh hướng tán ra, Dương khi có khuynh hướng tụ vào. Khi nào mà BOT nó bảo múc nhìu là gần đỉnh, cút lỗ nhìu, là gần đáy. Kinh nghiệm dùng BOT cho hay. kkk

Đủ rồi anh, mỗi ngày múc tối đa 5 cổ. Sau 5 ngày, là đủ full cổ ạ.
Âm khí có khuynh hướng tán ra, Dương khi có khuynh hướng tụ vào. Khi nào mà BOT nó bảo múc nhìu là gần đỉnh, cút lỗ nhìu, là gần đáy. Kinh nghiệm dùng BOT cho hay. kkk
Giờ là lúc TT đang đánh/định giá lại các CP theo KQ KD Q2, nên anh nghĩ nếu dùng TA thuần túy/trade T+ giai đoạn này không hiệu quả, dễ mắc bẫy. Về Kinh dịch thì anh ko biết nên ko bàn.

Giờ là lúc TT đang đánh/định giá lại các CP theo KQ KD Q2, nên anh nghĩ nếu dùng TA thuần túy/trade T+ giai đoạn này không hiệu quả, dễ mắc bẫy. Về Kinh dịch thì anh ko biết nên ko bàn.
em cũng đồng view ạ, nhất là giai đoạn nhiều con break đểu hàng về lại thi nhau cút nót

Dạ, em cũng đang học Dịch Kinh, nếu em hiểu đúng ý Dịch, thì có lãi, ko thì lõm thôi ạ. Ngồi học Dịch với vận hành BOT, rảnh time đọc chuỗi bài khai mở Huyền Bí của anh Vũ Qua. Thì ra hạnh phúc có tận 5 cấp độ. kkk

em cũng đồng view ạ, nhất là giai đoạn nhiều con break đểu hàng về lại thi nhau cút nót
Nói gì thì nói, FA của DN nó vẫn là cái gốc. Gốc có vững thì cây mới bền, mới phát triển tốt.
Giai đoạn vừa qua lái cậy tiền rẻ, tâm lý hưng phấn của đám đông để vẽ chart lái CP nhiều mã tới mức ngáo nặng => tất yếu sẽ phải trả giá tương xứng.

Dạ em cũng ko rõ anh Cá. Em thấy anh bảo TOS, em check WL thì có VOS với VIP, hình như chung máu? Em lao vào thử nhoát, không đọc tin hay đọc báo cáo gì ạ!!!
vãi thầy... thằng làm tàu, thằng làm dịch vụ thằng hàng công hàng rời thằng chuyên xăng dầu thầy Chán ghép chung nhau thế

Ko sao đâu, lần trước múc còn trúng đỉnh, í ẹ hơn lần này. Cuối cùng, lần đó tất toán, vẫn lãi được 20 củ (MaxDD mất gần 80 củ thì phải?).

Back