Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Để gửi cái ảnh qua ku em VPB. Ai đời, lại cho Bank nằm dưới đáy DM...haizzz
View attachment 8348
Bank nằm dưới đáy thật chưa để em tất tay đón Tết...Trung Thu.
Thanh khoản dưới 20k chưa bao h có sóng ngành bank anh ạ
Vol to nên khi nào lên 20k chắc vào sóng. Ý em là có không để đón kìa.

---
Mà lên đi chứ cái chart NAV của em nó rùa bò quá. =)))))

Bank nằm dưới đáy thật chưa để em tất tay đón Tết...Trung Thu.

Vol to nên khi nào lên 20k chắc vào sóng. Ý em là có không để đón kìa.

---
Mà lên đi chứ cái chart NAV của em nó rùa bò quá. =)))))
Đáy hay ko, cũng ko rõ, mình chỉ nhìn Mũi Tên. Đang khích tướng mí đứa sinh ra ở vạch đích / đi lùi về vạch đích, cái này là kế Dương Tây Kích Tây. :)))

Các anh quyết trêu ngươi Tào thừa tướng thật rồi 😂
Trùng hàng với Anh 3 con BWE, mà con này lại là con còn lổ duy nhất trong DM 10 con của em...
Không hiểu con này nó ko làm cao su thì phải, ko chịu tăng giá gì cả Anh Chim ạ? Đợt trước, nó cũng tăng theo các mã cao su, mà lần này sụi lơ...chắc phải cút lỗ nữa dồi. haizzz

PC1 trần kìa anh @Chán . Ghê :))))
Top 5 hạnh phúc rùi Thầy Mó (Top 3 là Madam Ri), tất cả nhờ Thầy Sụt dẫn lối soi hàng cả đấy. Nhưng, chả là gì so với con POW. Nếu ko học tu, chắc đã điên lên mà trết...như chị Đại mình hay hỏi anh Sơn Trịnh: Sáng cần một tô cháo lòng? Để làm gì em có biết không?

Trùng hàng với Anh 3 con BWE, mà con này lại là con còn lổ duy nhất trong DM 10 con của em...
Không hiểu con này nó ko làm cao su thì phải, ko chịu tăng giá gì cả Anh Chim ạ? Đợt trước, nó cũng tăng theo các mã cao su, mà lần này sụi lơ...chắc phải cút lỗ nữa dồi. haizzz
Chán trolls mọi người à 😂
BWE thì liên quan gì đến cao su 😂
Bản thân anh Ba múc BWE ở vùng lưng chừng ngon cây nêu nhịp vừa rồi là đã ngược lại với những lý lẽ ảnh đưa ra khi nói về rủi ro LS tăng và tỷ giá tăng rồi vì BWE vay nợ rất nhiều bằng USD 😂
Em xét EPS, PE, PB... các kiểu của bwe xem ở vùng này có rẻ ko, LN sang năm của BWE có tăng nhiều ko??
Chẳng nhẽ anh lại nói toẹt ra anh đã múc BWE ở vùng đáy khi tây tháo chạy và bán lại nhẹ nhàng cho anh Ba 😂

Top 5 hạnh phúc rùi Thầy Mó (Top 3 là Madam Ri), tất cả nhờ Thầy Sụt dẫn lối soi hàng cả đấy. Nhưng, chả là gì so với con POW. Nếu ko học tu, chắc đã điên lên mà trết...như chị Đại mình hay hỏi anh Sơn Trịnh: Sáng cần một tô cháo lòng? Để làm gì em có biết không?
Tô cháo lòng để đỡ bị hạ đường huyết chứ làm sao, thế mà cũng hỏi 🤣

Back