Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Cái nến hôm qua đã confirm cho đợt giảm giá sắp tới rồi, lực kéo hôm nay sau cú giảm hôm qua là khá yếu ớt, GAS,PVD, nhiệt điện hay dòng upcom sau quả tạo đỉnh vừa qua thì sắp tới khả năng khó của nam cường rồi. VNM mà buông nữa thì thì đi về nơi xa của Đan Trương luôn !!!
Vậy chính xác là Đồi thông 2 mộ của Lệ Quyên hiện ra rồi a nhi:17:, tuần sau thì Gió về miền xuôi của Trường Vũ rồi:2:, Kiếp Nghèo của Như Quỳnh vẫn luôn theo mình:20:

nick của bác chào ngày mới tăm tối quá...:4cool_confuse:
Chào. tuần mới ACE
Chúc cả nhà trading vui vẻ, trẻ khoẻ, tài khoản không sứt mẻ!
hi hi Lúc nãy em cúng định đùa bác Funeral cả tuần này chắc ăn hành rồi nhưng sợ làm mất thịnh tình của bác ý với room . Chỉ là nick. thôi mà.

Sáng mở mắt MSR chất fl rồi bắt fl kinh quá.Nhưng em thấy mấy cp cây thông này đập FL 2 phiên thì hứng còn ăn được , chứ đập tới phiên 3 hứng dễ ăn hành T3 lắm

Chào. tuần mới ACE
Chúc cả nhà trading vui vẻ, trẻ khoẻ, tài khoản không sứt mẻ!
hi hi Lúc nãy em cúng định đùa bác Funeral cả tuần này chắc ăn hành rồi nhưng sợ làm mất thịnh tình của bác ý với room . Chỉ là nick. thôi mà.
Haha, vui vẻ thôi mà, anh chị em thoải mái đi. Forum thôi mà
Tính em cũng dễ chịu lắm
Mà các bác cho em hỏi forum này có thể đổi nickname ko nhỉ hay phải tạo nickname khác với 1 email khác?

Haha, vui vẻ thôi mà, anh chị em thoải mái đi. Forum thôi mà
Tính em cũng dễ chịu lắm
Mà các bác cho em hỏi forum này có thể đổi nickname ko nhỉ hay phải tạo nickname khác với 1 email khác?
Tên hay kg bằng vía may.
Xởi lời dễ tính thì trời cho. khéo cuối tuần vượt 580 cả room mời bia bác kg hết ý chứ

Status
Not open for further replies.
Back