Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
@tungneu SGN quái vật thật đấy, chị quyết từ nay sẽ đặt gần giá sàn, hy vọng có vài nghìn cho vui.
Cuối giờ kiểu gì nó chẳng vật ra sàn & gần sàn như mấy hôm rồi, chị tay to khôn thế :108:
Mà con này PE cũng đâu có thấp nhỉ, cổ tức ko biết thế nào mà giá cao khiếp.

Mấy hôm trước em không đặt lệnh, thế mới buồn như con chuồn chuồn chứ
Mấy hôm rồi chỉ cần đặt tham chiếu là có thể mua được giá sàn, đỏ đậm.
Mà con này PE cũng đâu có thấp nhỉ, cổ tức ko biết thế nào mà giá cao khiếp. TTN có cao kiến gì chăng?

nếu là thần tượng thì phải chọn chị TTN trước tiên, lấy nội công thâm hậu làm gốc, sau đó mới tính tới chuyện học chiêu thức tinh xảo
Các anh chị khác phải giữ hình ảnh chứ chị- môt con m ẹ nội trợ chính gốc thì giơ tay đập bể hình tượng trong một nốt nhạc ngay em ơi.
P/S Vừa vào TL4 hàng chưa về đã lỗ hơn 10% rồi :9cool_too_sad:

Mấy hôm rồi chỉ cần đặt tham chiếu là có thể mua được giá sàn, đỏ đậm.
Mà con này PE cũng đâu có thấp nhỉ, cổ tức ko biết thế nào mà giá cao khiếp. TTN có cao kiến gì chăng?
Hâm à? Bên này đặt giá nào mua giá đó cụ ạ.

Các anh chị khác phải giữ hình ảnh chứ chị- môt con m ẹ nội trợ chính gốc thì giơ tay đập bể hình tượng trong một nốt nhạc ngay em ơi.
P/S Vừa vào TL4 hàng chưa về đã lỗ hơn 10% rồi :9cool_too_sad:
TRời sinh ra lượng sao lại sinh ra Tư, hai bác quả cao nhân bắc đẩu tướng, khác nào ma đao thần kiếm, bản lĩnh phi thường. Như thế mới tạo điều kiện cho AE mở mục. Chứ cứ ôm như cụ Táo thì ai biết hiiiiiii

Giận rồi à? Em xin lỗi :4smiley_vn4:
Em mua 600 giá 74 là giá cao nhất em có thể chấp nhận, với P/E 9 cho tiềm năng tăng trưởng lớn lại có tính độc quyền cao.
Một trong những điểm yếu của các cty dạng này là đưa con em họ hàng vào làm nhiều và trả lương cho NV rất cao. Hơn nữa thông tin cổ tức rất mù mờ. TTN đã tính đến yếu tố đó chưa?

Status
Not open for further replies.
Back