Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Lướt ăn lai giống DHA hả :24:
Xong DHA vài tháng nữa lên 26 lại tiếc :19:
DHA 26 thậm chí có thể lớn hơn 30, nhưng có nhiều deal mời chào 100% nên vẫn ham hơn.
Em đinh tập trung vào PVT. Anh thấy sao?
TCM cầu đột nhiên rất mạnh.

DHA 26 thậm chí có thể lớn hơn 30, nhưng có nhiều deal mời chào 100% nên vẫn ham hơn.
Em đinh tập trung vào PVT. Anh thấy sao?
TCM cầu đột nhiên rất mạnh.
CSM thì em ko tư vấn, chứ em này thì em tư vấn thế lày: Vượt 30 múc nhiệt cho em, lãi cám ơn em một tiếng nhoé, lỗ đừng chởi em nhoa...:1:

Theo TA thì chưa thoát down trend.
Theo FA thì ngại vay nợ ngoại tệ, anh Bình vui tính phá giá vài % thì lại khổ, chưa kể họ PV khá lằng nhằng hạch toán chi phí.
=> Dễ làm khó bỏ. Đầu tư cỡ vài năm thì múc. Lướt sóng thì chờ.
Dzất súc tích và nạnh nùng:111:

Theo FA thì ngại vay nợ ngoại tệ, anh Bình vui tính phá giá vài % thì lại khổ, chưa kể họ PV khá lằng nhằng hạch toán chi phí.
Em chỉ tập trung vào đầu tư thôi, tầm nhìn không phải vài năm mà là vài chục năm. Mỗi lần ra vào thấy hại não quá, không phù hợp tính cách.

30-40% năm thì không cần ước :10:
Thế thì chơi chứng thêm 20 năm nữa thôi, TK gấp 836 lần. Vốn bỏ ra năm 1 là 5 tỷ chẳng hạn, đến lúc nghỉ hưu 5*836=4180 tỷ, kém gì ông chủ nước mắm Liên Thành đầu cơ đất PQ đâu, lại có thời gian chăm sóc chồng con, sửa sang sắc đẹp, chém gió với VCers/VFpers cho vui.

30-40% năm thì không cần ước :10:
Không margin, đầu tư mà tài khoản năm nào cũng tăng 30-40% trong 30 năm thì quả thật là bậc kỳ tài, không uổng công em bám càng huyết liệc... Em đang có ý tưởng review về các Tượng đài đầu tư ở Việt Nam, khả năng cao, chị TTN sẽ được lọt vào danh sách ứng cử :113:

Thế thì chơi chứng thêm 20 năm nữa thôi, TK gấp 836 lần. Vốn bỏ ra năm 1 là 5 tỷ chẳng hạn, đến lúc nghỉ hưu 5*836=4180 tỷ, kém gì ông chủ nước mắm Liên Thành đầu cơ đất PQ đâu.
mình mua ở PQ năm 2007 hết 640tr, chạy giấy tờ để làm chính chủ hết 63tr.
tháng 6/2015 bán 12 tỷ, thực thu vào túi 11,7
anh em SG vẫn bảo bán hớ. Nhưng lúc đó cần tiền mặt nên Bán thôi

Bác Chim và các bác ơi, cho e xin tư vấn DXG với, liệu có lên đcj ko ạ? E cảm ơn

Status
Not open for further replies.
Back