Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
ko phải bán xong chê, nhưng a ấy có biểu hiện ôm đồm qua mảng bán lẻ điện máy vs thực phẩm là thấy ko xong rồi, các lý do thì cũng như trên thôi.
vic vào theo ta, ra cũng theo ta, hnay là hạn chót tài chiếm 49, oánh ko đc thì lui thoai:1cool_byebye:
Mình chả mua VIC, đương nhiên là thế rồi, nhưng thấy biết ơn anh Vượng vì cả HN và TP HCM có công trình nào ra hồn 1 tý đều có công của anh ấy. Mảng giáo dục cũng được đánh giá cao.
tất cả mấy cái này chỉ nhằm mục tiêu add value cho bđs của a ấy

Nhìn cái vol khủng bố của BID thì ông nào bắt hôm nay dễ ăn lắm
TT chung cũng vậy, không thể tự nhiên Nikkei đang giặt giẹo sắp chết mà giật đùng đùng thế dc kiểu gì cũng có tin boom tấn
hôm qua vừa full xèng hôm nay lại full hàng đúng là phải thay đổi cho hợp với thời thế thế thời
Nó về lấp cái gap đầu năm 2015, như vNI lấp GAP tháng 8, rồi sợ giống VNI tạo quả GAP to hơn hơn.
Trước tiên là ăn hành cái đã:21:

Choài ơi ! VIC nó quá lớn để mình oánh giá. Cũng không thể từ 1 mảng mà quy ra hết, mà cái mảng đó anh í cũng bán rồi giờ chỉ còn tí cổ phần thôi. Việc VIC nó tăng kiểu này thuần bảng điện thì chưa thể dừng lại được.

Choài ơi ! VIC nó quá lớn để mình oánh giá. Cũng không thể từ 1 mảng mà quy ra hết, mà cái mảng đó anh í cũng bán rồi giờ chỉ còn tí cổ phần thôi. Việc VIC nó tăng kiểu này thuần bảng điện thì chưa thể dừng lại được.
Vì thế mới bảo tất nhiên là không chơi mà.

Status
Not open for further replies.
Back