Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Thằng Chán này múc bao nhiêu mà nó tính được 100 củ với mất 100 củ nhỉ....

Chủ tịch đang rủ em mất 500k hay được 1,7 củ mà em còn lăn tăn đây a Chim ơi...
Cào múc 100 củ không margin, bet vào việc HAG được các tổ chức TC cứu, giá hồi về 20 là được 100 củ, nếu không có ai cứu thì mất 100 củ là cùng ( trong trường hợp giá về 0, cty phá sản). Thực tế khó có khả năng giá về 0, về 5 chẳng hạn, cut loss mất 50 củ => r/R 1/2 :1cool_byebye:

Còn gì đâu nưữa mà bình mợ Mèo ơi, một là mất 100 củ, hai là được 100 củ hoặc hơn. Remove ra khỏi bảng giá, cho em vào két, đợi BCTC 2015 mới tính tiếp. :1:
Cào đang là ngôi sao . Cào nói cái 6 anh tài quất lại.
Thế tóm lại Cào đã vào chưa để mình set plan theo.:1:
Thằng Chán này múc bao nhiêu mà nó tính được 100 củ với mất 100 củ nhỉ....

Chủ tịch đang rủ em mất 500k hay được 1,7 củ mà em còn lăn tăn đây a Chim ơi...
Úi anh Cá ơi tính bằng mĩ kim hở anh?

K
Cào múc 100 củ không margin, bet vào việc HAG được các tổ chức TC cứu, giá hồi về 20 là được 100 củ, nếu không có ai cứu thì mất 100 củ là cùng ( trong trường hợp giá về 0, cty phá sản). Thực tế khó có khả năng giá về 0, về 5 chẳng hạn, cut loss mất 50 củ => r/R 1/2 :1cool_byebye:
HAG có thể là Case KBC thứ 2 chăng?

Thằng này tính chuẩn phết anh nhỉ
Phải em là em tính các tổ chức cứu giá về giá hợp lý 30, bằng 1,5 lần BV. Như vậy r/R= 1/6 cho nó TO.........

@meopink đến giờ lô đề , tiếng anh là lode time ấy mà. Còn oánh đó chỉ là ví dụ.... r/R=1/3,4

Phải em là em tính các tổ chức cứu giá về giá hợp lý 30, bằng 1,5 lần BV. Như vậy r/R= 1/6 cho nó TO.........

@meopink đến giờ lô đề , tiếng anh là lode time ấy mà. Còn oánh đó chỉ là ví dụ.... r/R=1/3,4
Anh ơi anh giảng giải cho cái đứa ngoại đạo ngu ngơ như em phí thời giạn của anh lắm
Anh thương tình cho em cái chỉ thị ngắn gọn là HAG khi nào vào đươc để em nhồi thêm ạ :3D_11:

Em dự là a Đức sẽ bán Myanmar Plaza để giảm bớt nợ nần Cờ huynh. Khi điều kiện thuận lợi, sẽ xong deal.
Kyaukpyu cách Yagoon đâu có xa ạ:
Link

Status
Not open for further replies.
Back