Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Qúa đen, bẫy Gà Tây méo dính, suýt nữa còn bị mổ một nhát đau đớn...Đóng HPG, SSI lỗ phí...em làm đơn nghỉ phép, nghỉ sang năm sau luôn các Thầy ơi!
Em đóng TK ngắn hạn, năm sau gặp lại nhé các Thầy!
Happy new year...trước ạ :harp::harp::harp::harp::harp::heo09::heo09::heo09::heo09::heo09::heo09::heo09:

Anh chia buồn
mày còn SDI không cutloss luôn đi?

Qúa đen, bẫy Gà Tây méo dính, suýt nữa còn bị mổ một nhát đau đớn...Đóng HPG, SSI lỗ phí...em làm đơn nghỉ phép, nghỉ sang năm sau luôn các Thầy ơi!
Em đóng TK ngắn hạn, năm sau gặp lại nhé các Thầy!
Happy new year...trước ạ :harp::harp::harp::harp::harp::heo09::heo09::heo09::heo09::heo09::heo09::heo09:
Cắt loss mà đàn ca với giật người thế này là hôm nay NAV dài hạn tăng kha khá đây :4::cungly::cungly:

Ô hô, có chiện gì mà vni đi nhiều điển vậy các anh.
Sodi, em mới ngủ dậy ? Bọn tép đè nàng vni phỏng ?:106:
Ép hôm nay defend ẻm VNi quá ta, nâu nâu 4000 tỏi....nhưng ẻm VNi vẫn bún lắm. Như vậy là tuần sau hy vọng....vì mấy ông lông về ăn tết tây, sân nhà còn lại của các mẹ mèo hiiiiiiiiii
:3D_37::3D_37::3D_37::3D_37::3D_37::3D_37:

Ép hôm nay defend ẻm VNi quá ta, nâu nâu 4000 tỏi....nhưng ẻm VNi vẫn bún lắm. Như vậy là tuần sau hy vọng....vì mấy ông lông về ăn tết tây, sân nhà còn lại của các mẹ mèo hiiiiiiiiii
:3D_37::3D_37::3D_37::3D_37::3D_37::3D_37:
Ra thế :1:
Tks, Thiết đại tướng đã cho chỉ thị định hướng. :3D_37::3D_37:

@chim_non: ứt ước hả anh :D anh còn hàng không ?
@Phát Lộc : 68 còn lét pho phịt răn hay là? :1:
Cho xin ý kiến phân tích phiên nay nha. Đúng hôm có kịch hay lại đi đám cưới :3D_6:

Last edited:
@Samsonite: Hôm nay là ngày etf chốt sổ nên chắc chắn sẽ gây nhiễu, có gì mà ngạc nhiên. Ngay từ đầu mình đã xác định là tránh các mã liên quan đến etf nên chẳng ảnh hưởng gì cả :)
Về mặt kỹ thuật thì VNi quay lại tét đáy sau khi chạm ma20, hôm nay close giảm mạnh do etf nhưng vẫn trên ma10, hết sức bình thường. Nếu là thầy, có cổ thì hôm nay bán hay mua :D

Status
Not open for further replies.
Back