Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Nhìn bảng điện muốn khóc... hết nước mắt luôn @tungneu & @Cdg ơi... Binh pháp sơ lậu là căn nguyên của mọi khổ ải... cấm sai! Hic hic... ko kịp chạy!
@becks2637 tại anh rủ rê em vào con Top, đúng đỉnh rầu...
Chán quá... hiu hiu
Vãi nồi...thức thời ko chịu...hôm qua 3.6 nay hơn 13%...về nhà nghiên với chả cứu:104:

Top không phải là đỉnh hả anh mũ nồi :orange5:
Đưa vào lít đen nuôn... cười trên nỗi đau của người khác... :20:
Vãi nồi...thức thời ko chịu...hôm qua 3.6 nay hơn 13%...về nhà nghiên với chả cứu:104:
Sắp ấm zồi :3cool_adore:
Mất 200k, moi được con hàng ngon...khà khà... để em ngâm dấm sờ đít idol, chart đẹp quá... phệt theo 5k :21:.
Ps: Hàng của anh @wjo đới, mai chung đò, ko bít có chìm xuồng ko nữa... hình như dây đen lại rồi. 1k TOP, 1k PXT đều móm cả. Lỡ tèo thật, đừng la em nhoa 2 anh :1smiley_vn24:

BO đẹp quá :113:
cái cuối cùng để chê là giá chưa tăng, giờ cũng đã thỏa, mềnh leo tàu, thuyền trường quai hạt, thuyền phó ếch xanh lái cho khéo nhóa:1cool_byebye:
Chờ mỗi gió đông giờ cũng có zồi, thầy cứ tìm chỗ ngồi đẹp, đi đến đâu để thuyền trưởng quai hạt lo :1cool_byebye:
P/s: xin lỗi em chỉ là hành khách quèn ợ :2cool_after_boom:

Thuyền trưởng bẩu cứ khuân lên dốc, vừa khuân vừa hô, ai giành thì nhường ợ :2cool_after_boom:

Các Thầy quớt nhầm mợ nóa người rồi. Em có méo V G C đâu mà lái... Tối về em chuyển tin nhắn cho vợ em đọc, xem ý bả thế lào? Khộ cái vợ em lại éo biết oánh chứng... chỉ biết hóng bạn bè rồi về tio cho em... kiểu con CẠP CẠP...

Status
Not open for further replies.
Back