Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
ko biết a HL có kịp cô ve vếu dê hơm :3cool_adore:
Bác ấy đặt stoploss 31, mà bản lĩnh thế thì có gì phải lo ngại đâu.
BO quá nhanh. Hy vọng bác ấy kịp cover.
Có ai bảo vếu dê nhỏ đâu, đã bảo là bơm silicon rồi mà lỵ :1cool_byebye:
PVD kinh quá,
Mới vừa làm xong 1 case tiểu phẫu răng khôn,nhìn bảng thế là ko cover kịp,đành ôm thêm 3 tuần nữa vậy.
BO hả anh@chim_non?có khi nào FAKE ko vì vol ko đủ?
P/S:chắc phải chờ close,xem nến và vol mới biết được.

Last edited:
tự làm cái dây đeo bám theo cầu son của nhà vc

Với cách đánh xoay trụ,để giữ index như mấy phiên vừa qua,
chỉ những ai thập diện mai phục cho các trụ tiếp diễn và có hàng mới kiếm ăn được,còn nếu ai nhảy vào lúc tăng của trụ dễ lên đỉnh Hoa Sơn.
TT lúc này,theo tui chỉ dành cho những con nghiện bám sàn vì biên tăng ko còn bao nhiêu,khó nhằn rồi.

Với cách đánh xoay trụ,để giữ index như mấy phiên vừa qua,
chỉ những ai thập diện mai phục cho các trụ tiếp diễn và có hàng mới kiếm ăn được,còn nếu ai nhảy vào lúc tăng của trụ dễ lên đỉnh Hoa Sơn.
TT lúc này,theo tui chỉ dành cho những con nghiện bám sàn vì biên tăng ko còn bao nhiêu,khó nhằn rồi.
các khả năng chỉ dừng lại ở mức độ "khả năng"
vậy cớ chi phải đánh đu với rủi ro thêm tận 3 tuần với pos ss pvd:1cool_byebye:

các khả năng chỉ dừng lại ở mức độ "khả năng"
vậy cớ chi phải đánh đu với rủi ro thêm tận 3 tuần với pos ss pvd:1cool_byebye:
Nhớ lại câu của Soros"đúng sai ko quan trọng,quan trọng là đúng anh sẽ được bao nhiêu,và sai anh mất bao nhiêu"
Trước khi SS mình đã lên kế hoạch trước rồi,Kluong ss ko đáng so với LN sau deal long PVD vừa rồi,và dự sẽ vào hàng lại tháng 7AL(tháng8-9/2016),lúc đó sẽ cover và long dùng MG 3:7 TK luôn.
Sau khi oil tăng gần gấp 2 sau 4 tháng,tại thời điểm 14,15/6 và 23/6,oil sẽ correction ,ít nhất oil sẽ correction lại 20% dự sẽ là 40-43$
Đó là lý do 3 tuần,nhưng mà khả năng 5 tuần hay lâu hơn nếu oil chưa về 43$(chi phí 1%/tuần)

Nhớ lại câu của Soros"đúng sai ko quan trọng,quan trọng là đúng anh sẽ được bao nhiêu,và sai anh mất bao nhiêu"
Trước khi SS mình đã lên kế hoạch trước rồi,Kluong ss ko đáng so với LN sau deal long PVD vừa rồi,và dự sẽ vào hàng lại tháng 7AL(tháng8-9/2016),lúc đó sẽ cover và long dùng MG 3:7 TK luôn.
Sau khi oil tăng gần gấp 2 sau 4 tháng,tại thời điểm 14,15/6 và 23/6,oil sẽ correction ,ít nhất oil sẽ correction lại 20% dự sẽ là 40-43$
Đó là lý do 3 tuần,nhưng mà khả năng 5 tuần hay lâu hơn nếu oil chưa về 43$(chi phí 1%/tuần)
Như thế này là sọc không dùng stoploss à cung thủ?

a cũng y như cô ý, cứ cố chứng minh mình đúng:1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back