Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Mới vừa cmt với hotboy bên vf.vn,mình bet cửa xuống cho thời hạn 2 tháng.
Chúc anh thắng to ạ!
Em không quen bet chỉ số trong thời gian dài như vậy, chẳng qua là em thấy cái chỗ 610-620 này nó là Cản cứng, muốn qua thì cũng phải tạo đà, không thì phải lùi bước. Thêm vào đó là cú bet vào khủng long, cảm nhận bọn này quá yếu... nên nghiêng về phương án lùi bước.
Ps: VNI tèo mà vẫn có ăn, chủ yếu ở khâu chọn mã & vận anh nào son thôi hà :1:

Thế ko khuyến mại hở thần tượng :1cool_byebye:
SBT khiếp quá bác @BlueDiamond ợ, em kia thì thành đường hóa học mất zồi :2cool_after_boom:
Oạch, đóng cửa còn có +0.27 à... há há... may vãi cả ái, xuýt nữa là phải lộ hàng...
Thần tượng @whitehat , bây giờ VNI xanh mà VN30 đỏ, thần tượng cho em xin 2 chữ cái đầu tiên đi, còn 1 chữ cuối thì để xem tạo hóa của em thế nào, thần tượng thấy sao ợ :2cool_after_boom:
Nó nằm trong list 100, bật 1 chữ cái là thần tượng cũng đoán ra được rầu, nói chi là 2... :24:
Xanh là xanh, đỏ là đỏ... khà khà khà... hẹn dịp khác vại :69:

Về đó cũng rất tốt :21:
Anyway, đoán đỉnh đáy VNI chỉ để cho vui, trade cp riêng lẻ vui hơn nhiều :1:
Chúc anh thắng to ạ!
Em không quen bet chỉ số trong thời gian dài như vậy, chẳng qua là em thấy cái chỗ 610-620 này nó là Cản cứng, muốn qua thì cũng phải tạo đà, không thì phải lùi bước. Thêm vào đó là cú bet vào khủng long, cảm nhận bọn này quá yếu... nên nghiêng về phương án lùi bước.
Ps: VNI tèo mà vẫn có ăn, chủ yếu ở khâu chọn mã & vận anh nào son thôi hà :1:
Mình ko quen với khẩu vị trên.
Mình chỉ quen bet vào cổ nào dẫn TT hay theo xu hướng thị trường mà deal đó có thể bet cả TK 3:7 Hay 5:5.Đấy là cách của mình.Thôi thì i"kho trời chung,mà vô tận của mình riêng".
Tạm nghỉ ngơi 2 tháng.
Chào thân ái và quyết thắng.:3D_11::3D_11::3D_11::3D_11::3D_11::3D_11:

Mình ko quen với khẩu vị trên.
Mình chỉ quen bet vào cổ nào dẫn TT hay theo xu hướng thị trường mà deal đó có thể bet cả TK 3:7 Hay 5:5.Đấy là cách của mình.Thôi thì i"kho trời chung,mà vô tận của mình riêng".
Tạm nghỉ ngơi 2 tháng.
Chào thân ái và quyết thắng.:3D_11::3D_11::3D_11::3D_11::3D_11::3D_11:
560 thì hơi sâu; 2 tháng thì hơi lâu; 580 số đẹp và 1 tháng là vừa miếng. he he he

Status
Not open for further replies.
Back