Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Hôm qua em thấy chị pọt như vậy thì nghi là tin vịt rồi... chị ở gần mặt trời hơn mà còn ko biết, bọn kia sao mà biết được? Chả nhẽ nó còn gần hơn chị à.... không tin được! :)
Bác T đồn từ lâu rùi, kết hợp với bên Nam Á me me quặp lại con E... hụ hụ... mấy năm rùi mà vữn im re... rumor ơi rumor
@whitehat Hôm nay TGĐ bảo không có việc gì quan trọng, rảnh rỗi đến mức tình nguyện 1 mình ra đài hóa thân thì chắc là vụ kia tin vịt thôi nhỉ?
@becks2367 đúng là STB có sự thay đổi, H có thể không phải sang bên đó nữa nhưng tin đồn Mr.T quay lại thì bạn ấy cho là không, và hỏi lại "quay lai để làm gì kia chứ?"

Hôm qua em thấy chị pọt như vậy thì nghi là tin vịt rồi... chị ở gần mặt trời hơn mà còn ko biết, bọn kia sao mà biết được? Chả nhẽ nó còn gần hơn chị à.... không tin được! :)
Bác T đồn từ lâu rùi, kết hợp với bên Nam Á me me quặp lại con E... hụ hụ... mấy năm rùi mà vữn im re... rumor ơi rumor
Chị thuộc loại tình cờ thì biết, còn không, việc xảy ra ngay trước mắt cũng không có ai báo cáo nên không thể biết được :24::24::24:

Toàn hàng không hợp gu nên không dám phím :10:
Mà dọn dẹp cái danh mục dài và lỗ kia đi, cơ cấu dịch chuyển vào những con tăng giá, ví dụ thôi nhé: bán bớt con dở VCR đi, canh nhồi vào PVT khi d/c chẳng hạn, trung bình tăng cho máu :1:
Nếu không đủ tiền làm lớn thì bán lại dự án hay đầu tư rì sọt kiểu Bungalow như Cát Bà Beach resort em nghĩ không tốn nhiều tiền mà sao VCR nó không chịu làm gì cả nhỉ?

Nếu không đủ tiền làm lớn thì bán lại dự án hay đầu tư rì sọt kiểu Bungalow như Cát Bà Beach resort em nghĩ không tốn nhiều tiền mà sao VCR nó không chịu làm gì cả nhỉ?
Lãnh đạo củ chuối nó thế :10:. Đánh bạc với lãnh đạo nhà nước thì chơi ít thôi, dồn tiền vào con khỏe có lãi giúp mình tăng nav chứ. Để danh mục toàn âm với âm chán quá, không thì cầm cash rình cơ hội khác còn hơn, 2 năm rồi còn gì :1:

Lãnh đạo củ chuối nó thế :10:. Đánh bạc với lãnh đạo nhà nước thì chơi ít thôi, dồn tiền vào con khỏe có lãi giúp mình tăng nav chứ. Để danh mục toàn âm với âm chán quá, không thì cầm cash rình cơ hội khác còn hơn, 2 năm rồi còn gì :1:
Mới có 1 năm chứ đâu.

Chị đặt quá nhiều câu hỏi tại sao? Nhưng làm thế nào thì mới ra tiền và ko chôn vốn!:10::10::10:

Status
Not open for further replies.
Back