Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
VCG lãnh đạo nó chuối kiểu gì ấy. Nó làm con VCR của em không ngóc đầu lên được.
TRong khi nhu cầu du lịch Cát Bà có ít đâu. Nhà em đang đặt phòng nghỉ ở Cát Bà beach giá đắt thấy mồ mà không có phòng, định nghỉ 4 đêm mà giờ còn đặt được có 2 đêm.

Anh Quang kẹp ít cổ hay sao mà mặt không được tươi lắm các thầy nhỉ trong khi anh Obama cười tươi như vừa chốt trần vậy :10::21:

Anh Obama tự tin chờ phiên chiều này, chị Susan Rice đang check tin nhắn báo khớp lệnh, anh Kerry đang cười tủm tỉm nhìn bảng điện :21:

Last edited:
Sao lại đi bầu CTN bị liệt dây TK cười thế nhỉ?Hay vẫn tự huyễn hoặc ta là ai rõ quá,hay bị Tung Của khâu mồm?
Nhìn thấy đẳng thấp quá,mà cứ huyễn hoặc ta đây!
Haha, tưởng anh nói về cái gì, nói xa xôi quá thì em thôi vậy.
Em không có thói quen nhìn hình đoán thái độ, hay khả năng lãnh đạo. Đại loại là trong 1 khoảnh khắc hàng chục máy ảnh chụp lia lịa, sẽ có tấm cười, tấm không. Chẳng chứng minh được điều gì cả, trừ khi muốn bàn cho vui nhà vui cửa, trà đá vỉa hè.

KO chấp,
Một con người thường dân khi bạn bắt tay tươi cười với tôi,văn hoá lịch sự tôi cũng phải vui vẻ cười lại chứ nhỉ,
huống chi quan hệ ngoại giao với cấp nguyên thủ số 1 thế giới?Tôi đánh giá là kém!
ko ai hoàn hảo, một tướng giỏi không hẵng phải là một nhà ngoại giao tài ba :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back