Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Thế là em bị quặp một nhát vào đầu rồi anh ơi!
Có ai đen như em ko? VNI phi như dự bói, NAV dậm chân tại chỗ... lại còn bị DB quặp quặp... hiu hiu
Ps: DB lượn sáng thì... mưa? :(?
anh nhớ thời kỳ PVS anh em mình vào rồi chạy tít mùa khơi không. Mức giá cũng như thời điểm hiện tại. Em bán sữa và VIC

Thế là em bị quặp một nhát vào đầu rồi anh ơi!
Có ai đen như em ko? VNI phi như dự bói, NAV dậm chân tại chỗ... lại còn bị DB quặp quặp... hiu hiu
Ps: DB lượn sáng thì... mưa? :(?
Vững tin lên đi. DB đúng 99 lần vẫn có thể có 1 lần sai :21: mà cùng lắm là tại mình dây đen hề hề :24:

Đang chờ cú breakout của SJS hôm nay, các anh cố lên nào...
Em có biết SJS còn bao nhiêu diện tích chưa bán, và số đã bán cho thứ cấp và khách hàng lớn đã hạch toán vào lợi nhuận đến đâu không?

Em có biết SJS còn bao nhiêu diện tích chưa bán, và số đã bán cho thứ cấp và khách hàng lớn đã hạch toán vào lợi nhuận đến đâu không?
Chị là cao thủ FA mà hỏi em thì em biết hỏi ai đây :102:
Em chỉ đánh hơi dòng tiền và câu chuyện đất Tây Hà Nội đang bắt đầu được BB quan tâm trở lại là chiến thôi... sai thì đập MP chạy hì hì...

TT như kiểu trò chơi bóng chuyền nhỉ. Nêu lên để đập, bên kia phi thân mình ra đỡ rồi lại tiếp tục nêu lên, cứ thế cứ thế... trận đấu quá kịch tính và hấp dẫn.
1 tháng trở lại đây VNI toàn do tây lông điều khiển. MMs nội nằm im hết, trừ 1 vài ông active.
Sao hôm nọ pím mình anh Vượng và chị Liên mà hôm nay đã bán hết là thế lào, đem con bỏ chợ à :24:

1 tháng trở lại đây VNI toàn do tây lông điều khiển. MMs nội nằm im hết, trừ 1 vài ông active.
Sao hôm nọ pím mình anh Vượng và chị Liên mà hôm nay đã bán hết là thế lào, đem con bỏ chợ à :24:
Nó đang tận dụng chiêu T o mà, giáng chờ 1/7 để thịt lại nó hiiiiiiiiii

:24::24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back