Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Thế là cái tin đồn thổi ở BID hôm nọ lại là tin vịt ạ anh cung thủ?
Mình cũng ko rõ nữa.Nhưng lúc đó đang lái xe tốc độ nhanh,dự báo có sương mù,bão lớn,thế là mình phải dừng xe và dừng tạm cuộc chơi...và mất khá nhiều lãi,coi như tiền mua bảo hiểm.
Nhưng lúc nào cũng cảnh giác"bóng ma lãng vãng đâu đấy"!

Em vẫn đợi sau tháng 7 mới ngó lại Banking! Bọn này bê bối nhiều lắm. :)
Mình cũng ko rõ nữa.Nhưng lúc đó đang lái xe tốc độ nhanh,dự báo có sương mù,bão lớn,thế là mình phải dừng xe và dừng tạm cuộc chơi...và mất khá nhiều lãi,coi như tiền mua bảo hiểm.
Nhưng lúc nào cũng cảnh giác"bóng ma lãng vãng đâu đấy"!

Hôm nọ hỏi con bé, chức vụ lèo tèo thôi, nhưng mama nó thì là chuyên gia NH kỳ cựu, lại có thời làm phó chủ nhiệm UBKT của Quốc hội, thấy nó bảo sau họp hành bầu bán sẽ có xử lý vài trường hợp của mấy NH cơ chứ không chỉ BID, nhưng ở cấp thấp nên không ảnh hưởng gì đâu.

Hôm nay có vụ này cũng vui nà tướng quân ơi: Trump của Phillipines đã thắng cử. Tay này về phe Tàu trong vụ Biển Đông.
Đợi thêm Trump Mẽo thắng cử nốt. Thì coi như TTCK toàn cầu bước vào giai đoạn đen tối. 2017 chăng?
Mời tướng quân chén trà lài...hiiiiiii
buôn chứng mà dùng cả nghiệp vụ của C I A à? :24::24::24:

Giờ ngồi xem là chính thôi, quả phá 580 ai vào sớm thì có ăn, chứ để 595-615, thị trường tăng mà tài khoản cứ tèo. Thật khó kiếm ăn. Giờ ngồi giữ thành quả, hàng đầu toi thì cứ nude để mặc MMs có giày vo. :2cool_beated:

Hôm nay có vụ này cũng vui nà tướng quân ơi: Trump của Phillipines đã thắng cử. Tay này về phe Tàu trong vụ Biển Đông.
Đợi thêm Trump Mẽo thắng cử nốt. Thì coi như TTCK toàn cầu bước vào giai đoạn đen tối. 2017 chăng?
Tưởng Trump Mẽo ghét Tàu chứ nhỉ?

Bác xem tướng số Trump có thắng cử nổi không ? thật mình cũng lo vụ này, ông này mà lên về kinh tế sẽ bùng nổ chiến tranh thương mại, về đối ngoại sẽ bem vài thằng...đúng là đen tối, chả hiểu sao dân Mẽo lại khoái lão này.

Status
Not open for further replies.
Back