Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Thì như kế hoạch hôm nọ ấy thần tượng ơi... đừng có tham kim cương là được... hú hú... yếu xuống trước, khoẻ xuống sau :2cool_beated:
Đa tạ thần tưởng điểm chiêu :1cool_byebye:
Hoá ra giờ mình online là 1 cầy tơ à. Khó nghĩ nhỉ ... :2cool_after_boom:
Em hay tếu táo thế thầy ợ chứ em cóc ngồi đáy hố không có ý gì đâu :2cool_after_boom: cơ mà em đang xoắn thặc :2cool_after_boom:

Cái này hả anh:
" Trừ khi đó là những năm biến động hiếm hoi, hiện tượng đầu cơ xảy ra liên tục và có dấu hiệu biến động kinh tế lớn như giai đoạn 1928-1929, còn không, tôi cho rằng nhà đầu tư nên bỏ qua tất cả những dự đoán xu thế kinh tế hay TTCK. Thay vào đó anh ta nên đầu tư ngay khi cơ hội xuất hiện."
Dạo này chăm chỉ đọc sách để nâng cao năng lực đầu tư và ....chờ đợi vận may :1:
Mẽo nó uptrend dài hạn mà chị, nên thỉnh thoảng lắm nó mới có những cú chỉnh lớn kiểu 1928-1929. Ở VN mình thì nước sắp nổi, nên chu kỳ ngắn lắm và bất ổn. Được cái từ 2012 tới giờ vẫn đang là up.
Trong năm thì cứ vài tháng lại loạn 1 lần, mỗi năm vẫn thường có 2 sóng tăng, 2 sóng giảm. Mấy sóng kiểu đấy thường VNI tăng/giảm loanh quanh 80-120 điểm, trừ khi thấy khả năng này xuất hiện, còn ko thì kệ đời index.

Status
Not open for further replies.
Back