Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Thật ra em theo dõi HSG và HPG lâu rồi, nhưng không vào vì băn khoăn vụ thừa cung, rủi ro dài hạn khi đầu tư lớn. Về mặt KQKD thì không có cơ sở kiểm chứng nên cứ tạm tin như DN báo cáo đi. Anh chỉ cho em sai ở đâu?
Chém gió thôi mà :1:

@whitehat: Thực ra mình nói chuyện với chuyên gia trên quan điểm tư duy người làm kinh doanh và thị trường thôi, ít liên quan đến chứng.

Không rõ khi nhập lệnh vào phía sau xử lý thế nào chứ em thấy trên bảng điện mua bán chẳng khác gì niêm yết như 2 sàn hết.
HỒi đầu rất khó phải nhờ Brok nó kiếm khách khớp lệnh, trên đó là giá tham khảo. giờ này chắc nhiều BB lên sàn nên luật thay đổi. nếu là liên tục thì Upcom lại ngon vì thoáng hơn cả HSx, HNx nhỉ :4::4::4:
vấn đề còn lại là phải đào sâu quốc bẫm đây hiiiiiiiii

SJS chờ đợi mòn mỏi hôm nay mới được ăn, vất vả quá... HMC không ăn được tý nào mặc dù cũng là dòng sắt thép, chon sai cổ đắng mề thật.
Hôm nay em vào lại MSR 16.8, xem kiếm được con cá hồi nào không.

SJS chờ đợi mòn mỏi hôm nay mới được ăn, vất vả quá... HMC không ăn được tý nào mặc dù cũng là dòng sắt thép, chon sai cổ đắng mề thật.
HMC đang bị cổ đông giận, phải kiên nhẫn chờ đến lúc có EPS> 3.000 cổ đông mới tha thứ :10:

Cụ bet SJS vẫn ngon hơn em bet TDH... vất vả mà có ăn thì em cũng muốn được vất vả... hụ hụ

Chị em mình hố như nhau, ảnh đã confirm khúc dưới rồi ạ...hahaha
Ps: Thôi nhé, em ngại động chạm đến bà bầu lắm... Chúc chị mẹ mọi sự tốt lành ạ!
Chanchieu hả :1: hình như bạn í làm gần nhà anh CHym
năm trước xơi nguyên sóng ngành hàng.

Status
Not open for further replies.
Back