Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Tại anh bảo 10.8-11 em chả đặt thế.
Thôi, kệ đi, biết đâu tháng sau lại rẻ hơn.
Gặp cổ thích anh Chim nói gì cũng nghe.
Gặp cổ ghét, cả làng (cả cụ Chim) nói gì cũng không thèm vào.
Em thấy trên này nhiều người tốt, chỉ có 1 người chưa được tốt lắm vì chưa phím cho em mã nào ăn 222%
Có 1 sự dỗi không hề nhẹ :21:

Last edited:
Yêu quá, 1 hình ảnh đẹp của tháng 4

NAV em còn thấp hơn cách đây 3 tuần :7cool_extreme_sexy_girl:
kể ra như vậy cũng hơi tiêng tiếc vì ko bám dây TA, nhịp nảy 560-600 đẹp quá mà ko tận dụng tốt thì cũng phí phí , với dao động quả lắc Thị nở dip +10% thì những mã dẫn dắt phải chốt đc Profit 15%- 20% ( chưa gánh MG ).

kể ra như vậy cũng hơi tiêng tiếc vì ko bám dây TA, nhịp nảy 560-600 đẹp quá mà ko tận dụng tốt thì cũng phí phí , với dao động quả lắc Thị nở dip +10% thì những mã dẫn dắt phải chốt đc Profit 15%- 20% ( chưa gánh MG ).
Đại phú do thiên tiểu phú do cần. Trời không cho thì có cố gắng cũng vô ích thôi.

MÌnh mà giữ 5.000 VEF là có sắp có nửa tỷ tiền lời nhỉ? :1smiley_vn24:
Ồi chị lại hát bài ước gì... Chị quên mất khái niệm bản thể hồi tưởng rồi ạ? Quan trọng là chị dựa vào cái gì để Hold, trong khi TA thì chị tuyên bố là đốt sách rầu... Mà ngay cả mấy ông TA, đợt rung vừa rồi đa phần cũng rụng sạch... :24:
Ps: Em chỉ cần biết là hôm nay NAV em tăng nhanh so với hôm qua...thế là ố kề... mặc kệ các cụ khác khoe tờ rym đẹp!

Ồi chị lại hát bài ước gì... Chị quên mất khái niệm bản thể hồi tưởng rồi ạ? Quan trọng là chị dựa vào cái gì để Hold, trong khi TA thì chị tuyên bố là đốt sách rầu... Mà ngay cả mấy ông TA, đợt rung vừa rồi đa phần cũng rụng sạch... :24:
Ps: Em chỉ cần biết là hôm nay NAV em tăng nhanh so với hôm qua...thế là ố kề... mặc kệ các cụ khác khoe tờ rym đẹp!
Cho mấy nghìn tranh anh mũ nồi ơi :1cool_look_down:

Status
Not open for further replies.
Back