Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Thì em cũng có hịu gì đâu... Lướt vèo ebook một đêm, em thấy có 2 ý hay:
1. Binh pháp sơ lậu là căn nguyên của mọi khổ ải... kiểu ăn may mãi riết cũng khộ.
2. Đối đầu với cao thủ thì thằng nào không sợ, tĩnh tâm & tập trung hơn thi thằng đó win... đương nhiên là phải ngang tầm võ công... nhưng mà win rồi thì cũng khộ...
Túm lại, chui vào hang sẽ hết khộ... Nhìn chung, cả kiếm thánh & kiếm ma đều die trong hang cả...:2cool_beated:
chắc do ngộ tính e hơi kém :(

Em gọi rồi mà nó ko nối máy chị ơi

Sent from my iPad using Tapatalk
Nó trả lời sao? Giọng phải rắn vào là họ phải làm theo răm rắp, nên nhớ mình là thượng đế, nghĩa vụ của họ là phục vụ mình cơ mà.

Hức, nó bảo chờ chị ạ

Đúng là phải chờ họ kiểm tra sai sót nhưng phải có thời hạn: 20 phút, 30 phút hay bao lâu? Chắc tại em hiền quá đấy mà. Là chị thì chị sẽ yêu cầu nó 30 phút sau phải có câu trả lời cho tôi, nếu không thì phải đến nơi để các bên liên quan cùng tập trung giải quyết cho nhanh.

Nó bảo vậy mới tức, nên em muốn gọi trực tiếp cho giám đốc để giải quyết, em phát hiện ra vụ việc vào lúc 10h mà đến giờ vẫn chưa trả lời cho em.

• Like
Reactions: TTN
Thế xác định là hận nuôn & hận nâu là đằng khác... xin tí vía son mà cũng hok được...hiu hiu... người đâu mà khó tính quạ cơ... hiu hiu...
Hết son rồi Cào ạ. Đang đen như cái tiền đồ chị Dậu đây :24:

Thì em cũng có hịu gì đâu... Lướt vèo ebook một đêm, em thấy có 2 ý hay:
1. Binh pháp sơ lậu là căn nguyên của mọi khổ ải... kiểu ăn may mãi riết cũng khộ.
2. Đối đầu với cao thủ thì thằng nào không sợ, tĩnh tâm & tập trung hơn thi thằng đó win... đương nhiên là phải ngang tầm võ công... nhưng mà win rồi thì cũng khộ...
Túm lại, chui vào hang sẽ hết khộ... Nhìn chung, cả kiếm thánh & kiếm ma đều die trong hang cả...:2cool_beated:
e đọc hơi nhanh nên cũng chưa ngấm gì mấy. Thấy chút tinh thần quyển địa, trăm thứ quy về đạo. Kiểu như a đại bàng @engel đi ngắm cảnh thác đổ cũng liên tưởng tới chứng.
Một ý nữa e thấy là mình làm cái gì phải hiểu rõ công việc, người thợ mộc hiểu rõ gõ, hiểu rõ công dụng từng dụng cụ, như người kiếm khách hiểu rõ cây kiếm trong tay mình. Có cái câu truyện hài về vị tu sỹ và nữ hành khách cũng nói tới cái này.
Còn việc chui vào hang cũng có cái lợi, chui vào nơi yên tĩnh để suy tư, như thỉnh thoảng biến mất khỏi diễn đàn

Thị nở tăng 12 điểm mà ko thấy ai ra nhảy nhỉ :)
Cả một đàn voi được lùa ra trận, có vẻ lần này quyết tâm chính trị phải vượt 580 rồi...

Status
Not open for further replies.
Back