Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Đừng trả vờ nữa... hãy nhớ: Sức mạnh càng lớn, trách nhiệm càng cao... :3D_38:

Lô đề lại trật rồi, đúng 1 quả, sai hai quả... sai quả nữa là thôi ko tung hô đâu nhoé... ở đó mà :cute_smiley2:
Mốt tui up hình này là đại diện con Siu nhơn nhé...nhẹ nhàng kéo xe hàng...không màng đến Vni...:19:

Nghe phong phanh thấy bảo đợt này a N chia thưởng = CPQ sẽ KHÔNG điều chỉnh giá, liệu có khả năng đó ko các Anh/Chị? Phân tích FA em mù tịt, xin đôi lời chỉ giáo!

Nghe phong phanh thấy bảo đợt này a N chia thưởng = CPQ sẽ KHÔNG điều chỉnh giá, liệu có khả năng đó ko các Anh/Chị? Phân tích FA em mù tịt, xin đôi lời chỉ giáo!
Cơ sở nào để không điều chỉnh giá khi chia thưởng bằng CPQ nhỉ?

Thì Em mù tịt Em mới hỏi mà :D. Cơ mà, hôm nay ko thấy Đại bàng lượn lờ nữa nhỉ? Trời trong xanh hẳn :1cool_byebye:

Chủn chủn. Lý do lý chấu là giỏi :)))
ko riêng gì c32, các cty nn hay có trò esop mị nhân viên; hô hào nv nắm cp là góp vốn/làm chủ/đồng sở hữu công ty
nếu thơm, các a to to lại rỉ tai mua lại, có khi trước lúc phát hành đã có danh sách chuyển nhượng rồi
nếu thủm, nv cứ thong thả mà ôm nhé, niêm yết còn có cửa thoát, gặp mấy a ko niêm yết thì thôi dồi; đi họp gặp các cụ hưu trí (cưu nv) tha hồ nghe chửi
-----------
nv làm công ăn lương mấy ai biết sàn ck tròn méo kiểu gì, vượt kế hoạch cứ thưởng % cash là vui rồi

Vâng anh,nhưng dám mạnh dạn khuyên chị ấy bán chỉ có tôi và @Phát Lộc !
anh ơi, lộc ai ng ấy hưởng mà,
plan & chiến thuật của mình khác ng ta lắm, đoạn trường rồi thì ai cũng có lúc phải đi qua....
em đã từng tiếc hùi hụi khi nhìn lãi đứt dần hàng ngày, đau lắm, nên nhủ thầm là sẽ hạn chế lòng tham, có lãi là phải take, vì mình chả biết trc dc TT õng ẹo thế nào. :D
cheers với mọi ng vì có lãi nhé,
....and sogi là mình thấy ghê răng.

Lại để cảm xúc tâm lý lấn át rồi :1:
Công nhận BLD ra quả esop láo thật, làm mất lòng tin nơi nhà đầu tư lâu năm như chị tay to.
Nếu họp DHCD mà không thông qua thì sao nhỉ J/K
Ơ , C32 không phát hành ESOP nữa hả các anh ? Ngon rồi :1cool_dribble:
Vừa chém gió lúc đầu giờ chiều xong, giờ hóa ra thật :4:
Hóa ra các bác lừa bà con để Driver lấy lý do oánh xuống à :109:
3 ngày bay mất ~ 10 giá. Ai cho tôi làm người lương thiện :1:

BTP giá cổ phiếu tăng hơn 60% đón kqkd quý 1 thua lỗ.
Cổ phiếu hưởng lợi từ El nino đây, rồi giá dầu giảm nhưng không bù lại được biến động tỷ giá.
Chắc Cào đã từng tiếc vì bỏ qua BTP. Tiêu biểu của dự đoán sai nhưng vẫn kiếm được tiền là đây.

Hoàn toàn đồng ý với chị tay to, em cũng có tí tiếc nuối khi nhìn em nó phi vèo vèo 60% mà ko vợt được tí nào. Nhưng cảm xúc cũng ngắn ngủi thôi, bùng lên rồi vụt tắt.
Khi hai hệ thống chưa tìm được điểm hợp nhất thì chưa Enter. Đơn giản là vậy. Ăn đúng bài, tự tin đút tay túi quần và cảm thấy có sự sung sướng không hề nhẹ, dù so % lãi thì thua xa các cao thủ làng VC ( cứ nghĩ vậy, lâu ngày tự nhiên thấy oánh chứng dễ thật )
G9 chị! :)
BTP giá cổ phiếu tăng hơn 60% đón kqkd quý 1 thua lỗ.
Cổ phiếu hưởng lợi từ El nino đây, rồi giá dầu giảm nhưng không bù lại được biến động tỷ giá.
Chắc Cào đã từng tiếc vì bỏ qua BTP. Tiêu biểu của dự đoán sai nhưng vẫn kiếm được tiền là đây.

Status
Not open for further replies.
Back