Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Anh Jack Ma anh ấy mua Lazada thì không khéo sang năm các anh bán lẻ hàng điện tử ở sốp tèo hết.
cần thời gian, nhưng cơ bản thì đang có chuyển dịch doanh số qua các shop online; xu hướng tất yếu khi giờ ai ai cũng có smartphone vs internet rào rạo
Xu hướng giờ là ra một cửa hàng test xong về mua online giá rẻ.
:21::24::cute_smiley38:

Vâng.Đó là bài trích lại,mình nhớ gốc là ở vietstock.
Nhưng bác đừng để ý nội dung quá,mình chỉ muốn gởi gắm đến chị TTN cái kinh nghiệm và chiến thuật sống chết giữa chiến trường thôi-khi mình đọc còm của chị ấy "Kể cả có như thế em cũng nhắm mắt chịu trận thôi chứ không biết làm gì"
Chứ tác giả bài trên cũng banh xác nơi chứng trường rồi..:)
G/T.

Nhưng bác đừng để ý nội dung quá,mình chỉ muốn gởi gắm đến chị TTN cái kinh nghiệm và chiến thuật sống chết giữa chiến trường thôi-khi mình đọc còm của chị ấy "Kể cả có như thế em cũng nhắm mắt chịu trận thôi chứ không biết làm gì"
G/T.
Hôm nay chị tay to mạnh dạn bán gần nửa LM8 và VCR là cũng thay đổi lớn rồi đó. Dần dần chơi lâu với hội VCers chẳng nhẽ không rút được tí ...chun quần :10:

Hôm nay chị tay to mạnh dạn bán gần nửa LM8 và VCR là cũng thay đổi lớn rồi đó. Dần dần chơi lâu với hội VCers chẳng nhẽ không rút được tí ...chun quần :10:
Vấn đề mất tiền là một chuyện nhưng trong thời gian đứng tấn chịu trận với cái hope to tổ bố thì có nhiều thứ còn mất hơn nhiều. hị hị hị

Vốn hoá + KLGD Bư ơi. Con HAH chart ghê quá, dưới 42 canh cắt cho rồi :((
Vầng, dưới giá vốn là em sai , cứ từ từ . Đúng form là cắt bỏ, tự dưng cụt mất mấy phân kể cũng tiếc :20::20::20:

Chiến binh sa mạc là thế nào anh cung thủ ơi, anh cho em xin cái link tham khảo với? :1:

Chắc thằng Nhà quê, Lê Văn Thăng Long hay thành lòng gì đấy

Lý thuyết. Và cuối cùng thất bại

Trước còn có ông cụ non nào đó sinh viên oánh từ 5 củ tiền mừng tuổi lên 1 tỏi, báo chí phỏng vấn ầm ĩ, mở hẳn công ty đánh chứng. Sau thấy tịt hơi tiếng.

cả 2 đều mem Vịt sì tốc

G/T.
Đính chính là ra đi do vàng chứ không phải chứng.

Chắc thằng Nhà quê, Lê Văn Thăng Long hay thành lòng gì đấy

Lý thuyết. Và cuối cùng thất bại

Trước còn có ông cụ non nào đó sinh viên oánh từ 5 củ tiền mừng tuổi lên 1 tỏi, báo chí phỏng vấn ầm ĩ, mở hẳn công ty đánh chứng. Sau thấy tịt hơi tiếng.

cả 2 đều mem Vịt sì tốc
Thời TTCK bùng nổ,VN xuất hiện rất nhiều anh tài và lớp lớp anh hùng cũng ra đi.Bác nhaque quản lý quỹ Vietstock,bác ấy rất giỏi,trêncác diễn đàn chứng trường VN đến giờ này tui chỉ nể có bác ấy và anh Perochan thôi.
Thành bại còn phụ thuộc nhiều yếu tố nữa bác ah.Như anh BK,anh LXH rất giỏi mà còn vào tù ra khám nữa là...
Ko nên vội vàng luận anh hùng như thế,
"...Đã mang lấy nghiệp vào thân
Cũng đừng trách lẫn trời gần trời xa"
Đính chính là ra đi do vàng chứ không phải chứng.

Status
Not open for further replies.
Back