Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Bán ra để canh mút FL phải ko Chị? Lỡ nó ko giảm nữa thì chuyển wa me em khác... ko thèm yêu em đã nhỡ tàu, chuẩn ko chị ơi? :)
Lm8 vẫn nhớ lời khuyên của lãnh đạo bên đó, nên cao thì bán bớt ra, xuống thấp thì mua thêm vào, nhưng hôm nọ chỉ bán có 1080 cổ 31.9 thôi. Anh ấy cư mời vào họp " rất trân trọng những cổ đông như chị " :21:

Lm8 vẫn nhớ lời khuyên của lãnh đạo bên đó, nên cao thì bán bớt ra, xuống thấp thì mua thêm vào, nhưng hôm nọ chỉ bán có 1080 cổ 31.9 thôi. Anh ấy cư mời vào họp " rất trân trọng những cổ đông như chị " :21:
Thế anh ấy có bảo thế nào là cao, thế nào là thấp không :24:
Và anh ấy đang nắm bao nhiêu CP, anh ấy có thực hiện như anh ấy nói không :10:

Last edited:
Các anh ấy tư vấn như mấy anh môi giới chứng khoán, kiểu gì cũng đúng!:24::24::24:

Thế là quá rõ ràng, lãnh đạo doanh nghiệp đi buôn chứng & tư vấn cổ đông oánh chứng làm giàu => Chúng ta cùng nhau thành đạt nhoa... ha ha ha
Vậy thì xác định lâu dài với bé LM8 làm gì chị nhẩy? Mình cũng nên chất phác như các anh... Lướt trên đầu ngọn sóng và ko quên mặc áo phao... hiu hiu
Sợ rằng cũng không biết :1: nhưng lãnh đạo bên đó chất phác thật anh ạ.

Chart em thì nó thế này, 13.6 đổ xuống thì mút, dưới 12.5 thì quăng dép, target 16.5. Lỗ # 8% deal này, lãi # 20%... :)
Anh
@CACO chỉ ngắm thôi, đã lên đâu. Chart tuần đẹp đấy. Robot của em cũng bảo mua :1cool_look_down:
P/S: Có cây thiết bảng vàng nhóe. Túm đầu kéo ngược, phiên hn điều chỉnh là đẹp.
View attachment 3197

Status
Not open for further replies.
Back