Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Thanh niên năm bảy chín (579) chơi đầu đít là tịt, tịt 3 lần rồi, chắc MMs mai cho đi Từ Dũ thông...
@HatienVF: cua thì lại bò ngang... :21:
Em thất nghiệp thần tượng ạ, bao nhiêu hy vọng dồn cả vào cái chợ chứng này, giờ em chưa tìm thấy lối ra, hay kiếm con nào mg 1:9 gỡ cho nhanh được ko thần tượng :2cool_after_boom:
Dạo này em cứ hay nhìn con ChinaA50 để oánh chứng Vịt các Thầy ợ... nó lại tạo cái form đẹp quá & bay lên rồi => Thế thì lại câu nói cũ: Risk ở đâu, risk ở đâu mà sọc với chả seo :24:
@HatienVF Múc FLC 1:9 gỡ cho lẹ... Cờ huynh đang son :21:

Hôm qua pím VCR rồi mà :21:
L10 tím ngắt, sợ anh @Cào Cào quá :109:
Trình anh Cào giờ thượng thựa thật, người ngoài hành tinh mất rồi. Khen thật.
Ăn may là chính, em ké tí vía son của chị tay to thôi ợ... mà ông nào hôm nay hưng phấn thể nhẩy, em mới vểnh râu, chưa kịp run đùi, đã bị khênh lên đỉnh roài :21:

Có bác nào giải thích giùm em. Có những cp liên tục ngày nào cũng giao dịch 2.3, 5 tr đ.vi vài tháng mà giá kg tăng. Chẳng nhẽ BBs cứ tay trái bỏ tay phải mãi kg mỏi tay à. Hay là kiểu giao dịch mới em kg hiểu....
Thanhk to....!

TT như đang đợi chờ điều gì đó....
Vip. Kbc. Vcg. Phát động tốt thế mà không tăng được.
KMR Thì vào đỉnh rồi. PVT có điều gì kg tốt mà mãi kg qua 11. Haiza.
Để em chất 1 ít 10.6 đánh T+ ủng hộ ae nhé :1cool_byebye:

• Like
Reactions: TTN
Có bác nào giải thích giùm em. Có những cp liên tục ngày nào cũng giao dịch 2.3, 5 tr đ.vi vài tháng mà giá kg tăng. Chẳng nhẽ BBs cứ tay trái bỏ tay phải mãi kg mỏi tay à. Hay là kiểu giao dịch mới em kg hiểu....
Thanhk to....!
Mình đoán là dạo này khó đánh cho tiền to nên 1 là rang lạc ăn lai qua ngày, 2 là lái gom chưa đủ.

Status
Not open for further replies.
Back