Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Đại bàng huynh vẫn còn lượn lờ, chưa chịu về tổ nên thế đới thầy ơi... :24:
Cụ engel
In chart we trust... nếu ranh mục toàn những bé nặng mông
View attachment 3173
Nhìn khiếp nhỉ, vừa như 2 đỉnh, vừa chạm trend line
Em cũng đã tạm thời lui quân hôm nay rồi
Đợi mai market trả lời tiếp thế nào rồi anh em follow thôi

Cụ engel

Nhìn khiếp nhỉ, vừa như 2 đỉnh, vừa chạm trend line
Em cũng đã tạm thời lui quân hôm nay rồi
Đợi mai market trả lời tiếp thế nào rồi anh em follow thôi
Đã thấy gì đâu mà khiếp Thầy ơi, đừng có tưởng tượng ra chart nhé, đợi nó xảy ra hẳn hay. Nhiều khi nó chỉ đi ngang phè phè như chart con VCB, thì Mid/Small tha hồ quẩy đạp... Không gì là không thể, nói chung là cứ bình tĩnh mà run... xin lỗi, em chỉ là thằng ba phải :24:

Chính ra như này lại hay các cụ nhỉ, chẳng ai biết phải làm gì, tiền cũng chẳng rút ra cũng chẳng bơm thêm vào, con nào chạy thì cứ chạy thôi.. :111:

Đã thấy gì đâu mà khiếp Thầy ơi, đừng có tưởng tượng ra chart nhé, đợi nó xảy ra hẳn hay. Nhiều khi nó chỉ đi ngang phè phè như chart con VCB, thì Mid/Small tha hồ quẩy đạp... Không gì là không thể, nói chung là cứ bình tĩnh mà run... xin lỗi, em chỉ là thằng ba phải :24:
Vịt với Bố vợ có phải đang na ná VĐV ngược ko thầy nhỉ?

Tại hàng của em hôm nay có vẻ đuối rồi, cộng với Index có vẻ khó khăn ở cuối phiên nên em sút luôn ạ. Gọi là giữ lại chút lãi còi
Chứ đc như các cụ toàn tím thì chắc em cũng giữ lại "quan sát" :3cool_nosebleed:
Hàng em để mai chắc đỏ ngoét luôn

À, chấy là tốt, hãy để trader được chấy... càng sớm càng tốt... thế là Xã Hội lại có thêm được 01 lao động chân chính, 01 lao động không chiếm dụng thời gian của doanh nghiệp để oánh chứng... thần tượng ạ... :20:
Hôm qua thì bảo em bày chiêu giải nguy, hôm nay thì lại bảo em pím hàng giải lõm chăng? Vại thì múc 100 cổ L10, bao giờ lên đến 32, tức lãi 100% thì chốt :1cool_dribble:
Em thất nghiệp thần tượng ạ, bao nhiêu hy vọng dồn cả vào cái chợ chứng này, giờ em chưa tìm thấy lối ra, hay kiếm con nào mg 1:9 gỡ cho nhanh được ko thần tượng :2cool_after_boom:

Status
Not open for further replies.
Back