Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Mợ còn giữ Vịt không ợ?! Hay xuống tàu cho nhẹ, bỏ lại mình thầy @newMos thui..hihi
Em báo cáo hôm qua em xuống 42.2 roài mà @whitehat . Thê cho nhẹ tầu. em chờ nó phi để bác @newMos bo em 2 line gọi là an ủi đây
may trừ phí còn lãi được 7 line. tí chết. kg là em réo cái bả pảy pảy ra ăn vạ đấy. ai lại cứ hô 48. on dờ way em mới vô đó chứ :1cool_byebye:
Cổ mini CE đồng loạt, kéo VNI vượt 580 nhẹ nhàng.
Như mọi khi VNI vượt cản với vol bé mà danh mục em xanh với tím là sắp đươc mua cp giá hời rồi đoá anh Bò ạ ( vì list em toàn ruồi với nhặng kg hà)

Em mong có một ngày đủ thế và lực để gửi thông điệp cho doanh nghiệp như chị và anh LS :D
Có tiền mua cổ phiếu của họ là có đủ thế và lực đồng hành cùng họ rồi. Còn cần gì hơn nữa đâu em.

Em báo cáo hôm qua em xuống 42.2 roài mà @whitehat . Thê cho nhẹ tầu. em chờ nó phi để bác @newMos bo em 2 line gọi là an ủi đây
may trừ phí còn lãi được 7 line. tí chết. kg là em réo cái bả pảy pảy ra ăn vạ đấy. ai lại cứ hô 48. on dờ way em mới vô đó chứ :1cool_byebye:

Như mọi khi VNI vượt cản với vol bé mà danh mục em xanh với tím là sắp đươc mua cp giá hời rồi đoá anh Bò ạ ( vì list em toàn ruồi với nhặng kg hà)
Trader đồng nghĩa với lonely. Lúc nào chẳng thế :D

Status
Not open for further replies.
Back