Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
bà chệ gọi mời mãi, show tk bả dòm xong phán luôn "a đi mà mua noxh" :1cool_choler:
Gửi hs đê...em duyệt cho vay NOXH nà

Dự án sống lại thì giá có chạy về 40 tét đỉnh không nhỉ? :24::24::24:
Hôm trước em có hỏi vụ tìm kiếm đối tác thấy bảo vẫn đang tích cực tìm nhưng chưa có ai :21:
Thế thì lại nổi lên triệu phú $ mới trên VC thôi :24:
và bán sách Tôi đã biến mớ rau muống thành triệu đô thế nào :21:
thế nên mới bảo nếu a tỷ phú mà vào đấy thật thì cực cực ngon, giá tăng mà sẽ ko có thanh khoản luôn ấy. Dự án ngon nhất vịnh bắc bộ cơ mà.

thế nên mới bảo nếu a tỷ phú mà vào đấy thật thì cực cực ngon, giá tăng mà sẽ ko có thanh khoản luôn ấy. Dự án ngon nhất vịnh bắc bộ cơ mà.
Cái này thì chị tay to phải đi ăn với ông em XH (vốn có quan hệ cực tốt với anh tỷ phú) là xong ngay chứ có khó khăn gì đâu :21:
Vài hôm nữa ra tin ngâm cứu M&A gì đó là ngồi hốt bạc thôi :24:

Cái này thì chị tay to phải đi ăn với ông em XH (vốn có quan hệ cực tốt với anh tỷ phú) là xong ngay chứ có khó khăn gì đâu :21:
Vài hôm nữa ra tin ngâm cứ M&A gì đó là ngồi hốt bạc thôi :24:
Thành triệu phú là nhờ anh ấy đấy, đúng không anh? Cái này em nghe lỏm chứ chưa nghe tâm sự của chính chủ

nồ nố nồ nô, con í mình ghét, mình thắp hương cho nó về 30 cho bỏ ghét :24::24::24:
cho mí bạn trade lung ta lung tung no plan, ưa cưa chưn bàn, đảo hàng, có bài tập để làm :19:
:3D_59:
ngoài này hay nói " Hơn cả con ngan". biết ý là gì kg thầy?
Đã nói lỡ rồi. để lại 2 k theo dõi. cũng có tí lý do. nhưng mà phải chờ chút chút.

:3D_59:
ngoài này hay nói " Hơn cả con ngan". biết ý là gì kg thầy?
Đã nói lỡ rồi. để lại 2 k theo dõi. cũng có tí lý do. nhưng mà phải chờ chút chút.
không biết:3cool_nosebleed:
chị đánh chứng dưỡng sinh, có để lại, chờ hay bán mua gì cũng ko quan trọng :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back