Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Như một trò chơi ma quái, hết lần này đến lần khác, ta cứ chạm tay vào cơ hội và rồi lại để nó tuột mất. Ban đầu thấy nuối tiếc, sau đó bình thản vì cho rằng cần thời gian để rèn luyện, nhưng sau rất nhiều lần như vậy thì cảm giác bất lực xuất hiện.
Vấn đề không phải là săn tìm cơ hội nữa, vì cơ hội lúc nào cũng sẵn có trên TTCK, mà là khả năng biến cơ hội thành tiền. Mình không đi tìm chén thánh, mình đi tìm 1 phương pháp phù hợp với tính cách và hiểu biết của riêng mình. Không thể nhờ sự trợ giúp của bất kỳ ai dù họ có tốt bụng và thật tình đến mấy. Một hành trình cô độc và đôi khi rất là đau đớn.
Tạm giữ nguyên hiện trạng tài khoản, rời xa chứng khoán 1 thời gian cho đến khi tìm lại được sự tĩnh tâm cần thiết.

Ngàn con sông nhưng ta cũng chỉ cần có một gáo nước là đủ :).

Last edited:
. Chào cả nhà, Chúc ACE tháng mới tk tăng rực rỡ. cua mọc chân nhiều như bạch tuộc
Thầy an tâm, em đã thấy mợ Báo tím @meopink bảo xuống tàu đâu nào ??? :21:
Thầy dzất nạnh nùng đới... tôi khen :21:
Hắt xì. em đây. Tuần trước ôm lỗ đó thầy. em hạ được một vòng 41.6. -42.8 Giá vốn giờ còn 41.3
Cuối giờ hôm qua mới biết được ngoi lên mặt đất.
Đợt này lại thích Vịt vì mấy hôm rồi gd đã chững lại ở 40.x
Chị @TTN đêm qua mới đọc tâm tư của chị, đúng là chị em mình hay viết dài chị nhỉ:1:
Thôi em đi thắp hương rồi khò đây.:103::3D_70:

:24: Chỉ có sp Dash bụng bầu thôi chị...
Tình hình có sóng lớn hay sao mà chị xuất hiện thế
3 năm trước có bạn nào bền vFP nói "khi nào "bà" ý im im thì đừng có mua, chỉ mua lúc bả nổi lên" không biết còn linh nghiệm không:24:
@Colaido em biết mờ...:21:

Chiến tướng bụng bầu khác với Sư Tiên lưng còng:24:

@dash177: con tương tự đang có vẻ tạo C&H cũng có 1 chữ P nhoé :)
e lạy a, e ko giỏi trò lật ô chữ như chị hcm đc :6cool_surrender:
ps: PDB phỏng? chart luôn cho máo

Em mà nói toạc ra lại có thầy phê bình là pr này nọ để lừa đổ bô nên...ngại lắm :)
TA hay chart chỉ thể hiện con số thống kê = hình ảnh thôi, PR phải dùng chiu vọng mai cơ :21:

Status
Not open for further replies.
Back