Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Có lướt sóng đâu, mà vì không bán trong đợt điều chỉnh này, còn có tý tiền lại mua thêm.
Hiện vẫn 6/14 mã đang lỗ :109:
Ối, danh mục bác Tay to nhiều thật. Em cứ thấy đồn là tay to, giờ mới biết là thật

Keeng! phiên GD khá vui vẻ, mua bán lung tung xoè
bắt đầu mua 1 cp nhặng Fxx cho kế hoạch T 50 . in 5.5
phục thù FL ứt 6.3 ( hay bị nó thịt tiếp đây?)
Ăn mày Đóng đúng cản 11.5 , nhồi 11.4 ,chảt nó có cái đĩa xinh xinh.
Tôi Là 4 mai hàng về, chắc ổn
còn lại lỗ lãi vài line.

hế hế :1cool_byebye::1cool_byebye:
đau cái diều là:
đang định yêu mút chỉ thì nhớ ra là mình có ngày chia tay ( vì không đc cùng múi giờ GMT+6 thoi, chứ thuận lợi thì chưa hát giã bạn đâu :20::20: )
Tuy nhiên là cũng báo cáo thành thật với VCer là mình cũng đã có tý tiền lẻ dắt cạp quần để bay ròi.
Vui lên đi các bác ơi

:2004::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105:
Bảo hiểm, sữa rồi cả khí cùng đem ra đưa VNI lên 560. Vui cái là khối lượng tăng đẹp như sách! @Colaido lên đường quá vui. Chúc cô soft landing nhé! :partytime:

Nhưng có con như VCR không có cầu mà sút, muốn sút phải đặt sàn 10 phiên liên tiếp thì làm sao :19:
đằng nào chả lỗ, 1 ngàn với 2 ngàn cũng vậy thôi cứ fl ráo nạo đi; mình del nhanh thế mà cũn quote đc là thế nào nhỉ:106:
VCR cùi thế mà vẫn đạt vốn hóa gần 100 tỷ à, ảo vãi, về 10 tỷ vốn hóa đi mình mua cho 300k

hế hế :1cool_byebye::1cool_byebye:
đau cái diều là:
đang định yêu mút chỉ thì nhớ ra là mình có ngày chia tay ( vì không đc cùng múi giờ GMT+6 thoi, chứ thuận lợi thì chưa hát giã bạn đâu :20::20: )
Tuy nhiên là cũng báo cáo thành thật với VCer là mình cũng đã có tý tiền lẻ dắt cạp quần để bay ròi.
Vui lên đi các bác ơi

:2004::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105:
chị colaido cho em hỏi thằng NVT có cửa sáng nào ko em ôm em nó gần năm nay rồi ,hồi mua 3.8 cứ nghĩ là có xuống cũng chả xuống thêm nữa nào ngờ giờ chỉ còn 2.0.

Vừa xem lại, chính thức lỗ 4 mã thôi vì LM8 quên chưa trừ 1.000 cổ tức, và BCI là mua lại hàng đã bán ăn chênh vài lai kiểu gà què.
2 mã cũ là VCR và HMC
2 mã mới là TRC và TL4
Cái số mình khổ, năm nào cũng vướng mắc vài mã, lỗ thì không mấy nhưng muốn thoát cũng không xong.

Vừa xem lại, chính thức lỗ 4 mã thôi vì LM8 quên chưa trừ 1.000 cổ tức, và BCI là mua lại hàng đã bán ăn chênh vài lai kiểu gà què.
2 mã cũ là VCR và HMC
2 mã mới là TRC và TL4
Cái số mình khổ, năm nào cũng vướng mắc vài mã, lỗ thì không mấy nhưng muốn thoát cũng không xong.
Có thể tại chị thích mấy con "liều ăn nhiều" đấy, chứ với nhiều trader thì thanh khoản là yếu tố hàng đầu
Mỗi người một phong cách thôi. Cứ NAV tăng là được chị nhỉ

2 mã cũ là VCR và HMC
2 mã mới là TRC và TL4
Hmc có tk, thoát vô tư
Còn mỗi vcr, e bày cho cách này.
1. Ghi nhận lỗ toàn bộ 100% vào q1.2016
2. Giá vốn của đám vcr đó = 0 vào đầu q2
3. Ngày ngày kê fl, bán đc đồng nào, đồng đó là lãi, với giá vốn zero... phê chưa.

Hmc có tk, thoát vô tư
Còn mỗi vcr, e bày cho cách này.
1. Ghi nhận lỗ toàn bộ 100% vào q1.2016
2. Giá vốn của đám vcr đó = 0 vào đầu q2
3. Ngày ngày kê fl, bán đc đồng nào, đồng đó là lãi, với giá vốn zero... phê chưa.
chị tay to đang áp dụng bài khóc cầu tím đấy. thầy lại khuyến nghị chị cut loss :10:
To chị @TTN thiếu mấy cái icon nước mắt dàn dụa rồi :24:

2 mã cũ là VCR và HMC
2 mã mới là TRC và TL4
Cả 4 con này của chị xem chart không con nào xấu nên khả năng lỗ là khó xảy ra! Bởi vậy chị vẫn yên tâm sánh vai cũng Soái ca của mình nhé!:113::113::113:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back