Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
@TTN, @xBuu: Vừa đọc tài liệu DHCD của L18 xong, khá thất vọng với kiểu lãnh đạo nặng tính NN => Đã bán hạ giá toàn bộ 5k@26, lãi 5%, goodbye em nó, dành tiền cho cơ hội khác. Học được 1 bài học quý giá về FA và chọn cổ. Kể cả đợt này có tăng cũng mặc kệ. Không yêu là trả dép về ngay.

@TTN, @xBuu: Vừa đọc tài liệu DHCD của L18 xong, khá thất vọng với kiểu lãnh đạo nặng tính NN => Đã bán hạ giá toàn bộ 5k@26, lãi 5%, goodbye em nó, dành tiền cho cơ hội khác. Học được 1 bài học quý giá về FA và chọn cổ. Kể cả đợt này có tăng cũng mặc kệ. Không yêu là trả dép về ngay.
Rất quyết đoán. +1

Cái anh bên đấy bảo: Nếu em có nhiều cứ giá cao và có lãi thì em bán đi, đợi lúc nào người ta chán bán ra em lại mua vào. DN thì cứ từ từ mà tiến chứ không tự nhiên hóa rồng đâu :10:

Cái anh bên đấy bảo: Nếu em có nhiều cứ giá cao và có lãi thì em bán đi, đợi lúc nào người ta chán bán ra em lại mua vào. DN thì cứ từ từ mà tiến chứ không tự nhiên hóa rồng đâu :10:
:21:
Xong việc là quên ngay, chúc chị tay to lãi lớn với em nó thôi :21:

:21:
Xong việc là quên ngay, chúc chị tay to lãi lớn với em nó thôi :21:
Cảm ơn. hôm nọ em nói rồi: nếu tìm được cổ ngon để big bet em cũng bán mà.
Theo FA nó đau đớn lâu dài lắm. Để ăn được PSB em mất gần 1 năm quằn quoại, hay STV thì gần 2 năm....

Cụ thể thế nào hả anh? Kỹ hơn đuợc k ạ?

Cụ thể thế nào hả anh? Kỹ hơn đuợc k ạ?
Em vào http://www.lilama18.com.vn/Pages/default.aspx mà đọc. Tài liệu nó đăng hết trong đó.
Với cá nhân anh thì anh không thích những công ty tăng trưởng rất khiêm tốn và quản lý theo cách như vậy, thế thôi chứ chưa hẳn nó đã xấu hoàn toàn. Biết đâu sau 1 năm chị tay to lại lãi lớn thì anh sẽ chúc mừng nhiệt liệt :1:

Đợt này mình ôm hàng upcom nên chả có j để tám với anh chị e cả
tâm đắc mỗi cách đếm cua , mọc càng của @Cdg .
Hiện mỗi ngày càng 1 dài ra, hôm qua mọc thêm 2 cái chân mới sau khi bẻ đi 1 càng ( vẫn upcom)
@TTN: tks vì VNP mình đã chốt, có 30k cp thôi nhưng cũng đủ tiền trả vé máy bay hạng Nhất và tiền mua sắm lặt vặt.
@DucMinh: mình cũng đã chốt MSR, tks vì nhận xét rất tinh tế của bạn.

Status
Not open for further replies.
Back