Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Suốt ngày canh me, bắt đội sọc seo cover hàng ạ anh giai... mặc kệ In với chả đếch... cứ 560-580 cũng được, miễn Cua cứ mọc càng là sướng :19:

HAPPY WEEKEND CÁC THẦY, CÁC MỢ Ạ
:banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105:
Cua về, cua về, cua xanh không phải cua đỏ, chân càng béo mẫm đây các thầy ơi :24::tungxen::yahoo_108:

images

Chị không cần khen nữa... cả hang, ai cũng biết, khen Cờ huynh là thừa... người người, nhà nhà, xếp hàng hóng anh ấy pim pím đới...:1178:
Anh chủ tịch, hay dẫn Cờ huynh đi mát xa, nên toàn được pím mấy con lồi mồm... trong chỗ mát xa :1cool_dribble:

Anh khen tôi nhận luôn

anh chê tôi lờ ngay

Không hiểu có gì trong hợp đồng mua bán điện không mà nó dự kiến lợi nhuận cả năm thấp quá, bọn điện này có kiểu tính giá điện căn cứ theo khấu hao và giá đầu vào nên khó, chị vẫn cho rằng nó sẽ có lợi nhuận tương đương năm 2015.
Đầu ra của nó gồm 2 phần phần bán cho Evn theo Ppa và phần phát điện cạnh tranh, nó chỉ đột phá đc ở phần sau thôi, em nghĩ lợi nhuận sẽ cao hơn 2015 1 tẹo thôi.
P/S: sáng nay lỡ bán mất em nó rùi:1:

Lấy thông tin cho mấy khóa học về, cả ngày ko xem được bảng, vào VC thấy mọi người vui quá, hứng khởi quá....50 cổ năng lượng của mình chưa seo cả :109: VC vững tay chèo lái nàng VNI vượt chướng ngại 580 nhé :1178: em iu cả nhà :3D_23:

Status
Not open for further replies.
Back