Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Em thấy BMP vừa rủi ro mà khả năng tăng giá không mạnh như các cổ tầm trung hay bé tẹo khác.TT thì khó nói nhất là đang giai đoạn làm giá cổ có nền tảng tốt.

@TTN: check thử cổ phiếu nước ntn chị tay to ??! Ngọc Trinh có một ông em sinh đôi chuyên về bán nước ạ.

Hôm qua có bài lãnh đạo GAS xác nhận giá dầu 60 USD thì hợp đồng bán khí cho điện mới có lãi. Mình bảo 58 còn nhân nhượng chán :10:
Dòng PV thì phải tìm được con nào chuyên làm đường ống dẫn dầu + bảo trì đường ống dẫn dầu chị ợ (trên sàn ko thấy em nào)... như thế chấp luôn dầu đá phiến + sản lượng IRAN. Còn GAS thì cứ dưới BV mới xét, không thì kệ, bao giừ Oil vượt 60$ mới tính :21:

Dòng PV thì phải tìm được con nào chuyên làm đường ống dẫn dầu + bảo trì đường ống dẫn dầu chị ợ (trên sàn ko thấy em nào)... như thế chấp luôn dầu đá phiến + sản lượng IRAN. Còn GAS thì cứ dưới BV mới xét, không thì kệ, bao giừ Oil vượt 60$ mới tính :21:
PXT đường ống và bể chứa mà như rệp. Con này lúc mới lên sàn ôm cả cục tiền mặt mà chuyển qua lại bù trừ dự án khỉ gì cuối cùng mất gần hết vốn.

PXT đường ống và bể chứa mà như rệp. Con này lúc mới lên sàn ôm cả cục tiền mặt mà chuyển qua lại bù trừ dự án khỉ gì cuối cùng mất gần hết vốn.
Thì thế, ngài tử tế mới bảo: Tôi thích công ty này, và ban lãnh đạo thật tuyệt vời... dzất hài & dzất trừu tượng... khi múc Phillip 66 :24:

Kg ạ nói Cào cắm cả nắm nhang sợ chết khiếp :1:
jk thôi, mình vốn ít mua đủ rồi, cưa kéo một đoạn rồi, giờ canh bán hoặc cut lố thôi.
cp lình xình lắm.muốn đi ăn mày đây
Hình như có ai đó đang thỏ thẻ với em, Anh Múc Đi, mà chả nói rõ là múc gì! :D
Bác cứ múc đại đi, mai hàng em về em bán cho :10:
Chắc là mấy bác đang kẹp thủ thỉ với bác đấy :D
có lẽ thế bác ạ, GD rất nhiễu. hàng kẹp nhiều quá giá kg lên nổi
có lẽ phải đợi vượt 11x may ra mới ok

Status
Not open for further replies.
Back