Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Bây giờ nghĩ khác làm khác đi bác,
Mỗi người có 1 năng lực lõi riêng và sống theo đó là tri túc rồi.
À,mà bác bày mình cách post hình lên 4r với...
Dễ mà bác:
Nếu ảnh từ máy của bác thì ấn Upload a File
Nếu ảnh từ web thì copy link, dán vào như bác vẫn post nhạc video ấy.

Dễ mà bác:
Nếu ảnh từ máy của bác thì ấn Upload a File
Nếu ảnh từ web thì copy link, dán vào như bác vẫn post nhạc video ấy.
Ok.Tks anh.
Thế mà chả biết làm,hi hi...
Mình post liền đây,chart này hồi trước TẾT mình có gởi link cho@Phát Lộc rồi mà muốn post lên gởi ACE tham khảo nhưng chả biết cách...

Attachments

62 KB · Views: 25
@TTN
Xem VCBS định giá con VGG có vui không này, em vừa đọc bản phân tích...xong cười ha hả... 67 là giá chị tay to ố kề, còn 57 là giá Cào em ế kồ... lẽ nào mình phải trưng cầu VCer ý: tước danh hiệu Thánh Hóng của thầy @Cdg, chuyển giao cho bên VCBS hì... :24:

Attachments

• VGG_090316_VCBS.pdf
    559.5 KB · Views: 0
@TTN
Xem VCBS định giá con VGG có vui không này, em vừa đọc bản phân tích...xong cười ha hả... 67 là giá chị tay to ố kề, còn 57 là giá Cào em ế kồ... lẽ nào mình phải trưng cầu VCer ý: tước danh hiệu Thánh Hóng của thầy @Cdg, chuyển giao cho bên VCBS hì... :24:
View attachment 3023
Báo cáo nó ra từ 09/03 cơ, vậy là chị em mình hóng nó đấy chứ :24:
Đùa thôi, định mua TB giảm giống PTB hôm trước nên mới mua có 1.000. Cổ đông của nó chắc tay thật.

Báo cáo nó ra từ 09/03 cơ, vậy là chị em mình hóng nó đấy chứ :24:
Đùa thôi, định mua TB giảm giống PTB hôm trước nên mới mua có 1.000. Cổ đông của nó chắc tay thật.
Em mới focus vào style xì gà đường phố của ngài Graham thôi chị.style xì gà cuba của mí lão đệ tử Graham, thì hiện tại hơi khó, em định năm sau mới focus style này, nhưng đi có lẽ hết quý 1/2016 sẽ chuyển lên luôn... xì gà đường phố thực ra cũng không khó như em tưởng tượng...:6smiley_vn25:

TIE tiếc thật vì hôm trước đọc tin thoái vốn định bụng sẽ a dua 1 tý mà quên mất.
Đánh chộp giựt thì chị me con TTC đê, đã có mẫu hình thành công ở DNP, đám đông sẽ ăn theo... cú bồi thường di chuyển nhà máy ra khỏi KCN Biên Hòa :1cool_dribble:

Nhiều khi nhìn giao dịch không hiểu tại sao. Ai quen nhìn giao dịch giải thích hộ mình cái phiên SVC bị ném sàn không thương tiếc ở giá 27 cái???

@dash177
Sao lại xóa mất pọt VGG rồi... con này hiệu ứng TPP chứ đầu tư giá trị cái gì mà móc BV ra xem??? Doanh thu nó tăng trưởng mạnh, lợi nhuận ko tăng theo...thế mới hài. Game này dạng game tăng trưởng, nhưng đánh giá được mức độ tăng trưởng cụ thể thế nào, nó đòi hỏi phải hiểu thật rõ... còn không thì cứ ICWT, bởi game tăng trưởng không có được cái đệm kymdan dày 30cm lót ở dưới, sai là đứt cả khúc ngay... Biết ngố, nhưng vữn cứ lòi cái ngố ra, để idol xát muối vào mông lày... hì hì

@dash177
Sao lại xóa mất pọt VGG rồi... con này hiệu ứng TPP chứ đầu tư giá trị cái gì mà móc BV ra xem??? Doanh thu nó tăng trưởng mạnh, lợi nhuận ko tăng theo...thế mới hài. Game này dạng game tăng trưởng, nhưng đánh giá được mức độ tăng trưởng cụ thể thế nào, nó đòi hỏi phải hiểu thật rõ... còn không thì cứ ICWT, bởi game tăng trưởng không có được cái đệm kymdan dày 30cm lót ở dưới... Biết ngố, nhưng vữn cứ lòi cái ngố ra, để idol xát muối vào mông lày... hì hì
qua tèo nhé a giai

@dash177
Sao lại xóa mất pọt VGG rồi... con này hiệu ứng TPP chứ đầu tư giá trị cái gì mà móc BV ra xem??? Doanh thu nó tăng trưởng mạnh, lợi nhuận ko tăng theo...thế mới hài. Game này dạng game tăng trưởng, nhưng đánh giá được mức độ tăng trưởng cụ thể thế nào, nó đòi hỏi phải hiểu thật rõ... còn không thì cứ ICWT, bởi game tăng trưởng không có được cái đệm kymdan dày 30cm lót ở dưới, sai là đứt cả khúc ngay... Biết ngố, nhưng vữn cứ lòi cái ngố ra, để idol xát muối vào mông lày... hì hì
So sánh tỷ lệ doanh thu và lợi nhuận sẽ không hoàn toàn đúng vì có thể do giá nguyên vật liệu hoặc như VTH là thay đổi hợp đồng ví dụ trước là gia công thì nay bao tiêu luôn cả nvl nữa

So sánh tỷ lệ doanh thu và lợi nhuận sẽ không hoàn toàn đúng vì có thể do giá nguyên vật liệu hoặc như VTH là thay đổi hợp đồng ví dụ trước là gia công thì nay bao tiêu luôn cả nvl nữa
Bác TTN làm vài dòng phân tích về MSR được không? Tôi thấy nó chẳng có gì cả mà sao thị trường đẩy giá ghê thế nhỉ?

Status
Not open for further replies.
Back