Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
hờ hờ.... cảm giác đó chị phải hỏi chị Cỏ và anh Chim :1: nó hơi nghịch, thậm chí quá ngịch :1::3smiley_vn7:
anh Chim và chị Cỏ nhiều lúc cực ghét sam này ấy chứ :10: sam không theo đám đông :1cool_byebye:

nên tập thích nghi với các phần tử không cùng phong cách 8 :113:
:10::10::10::10::10::10::10::10::10::10::10::10::10::10::10::10::10::10:
hồi mới đầu mình chêu mãi, nói gần nói xa chuyển qua nói thẳng nói vỗ vào nói cho hết duyên mà Sam kia ko cáu không chịu phọt ra trạng thái - nên cũng có lúc hơi bực tý. Sau rồi biết kiểu Sam hay hờn, hay dỗi, hay giặt đồ mỗi lần on - off chào tới chào lui phát mệt , lụi cụi reg nick mới làm tâm trang mới dưng cũng ko giữ đc lâu nên mình k ghét ko bực ko cáu Sam nữa. Lâu lâu ko thấy Sam vào ngoe nguẩy nói đểu anh em thì biết là Sam đang đóng cửa 1 mình ăn lồi mồm nên ú ớ ko nói lên lời
đấy vậy đó @TTN

:10::10::10::10::10::10::10::10::10::10::10::10::10::10::10::10::10::10:
hồi mới đầu mình chêu mãi, nói gần nói xa chuyển qua nói thẳng nói vỗ vào nói cho hết duyên mà Sam kia ko cáu không chịu phọt ra trạng thái - nên cũng có lúc hơi bực tý. Sau rồi biết kiểu Sam hay hờn, hay dỗi, hay giặt đồ mỗi lầno n - off chào tới chào lui phát mệt , lụi cụi reg nick mới làm tâm trang mới dưng cũng ko giữ đc lâu nên mình k ghét ko bực ko cáu Sam nữa. Lâu lâu ko thấy Sam vào ngoe nguẩy nói đểu anh em thì biết là Sam đang đóng cửa 1 mình ăn lồi mồm nên ú ớ ko nói lên lời
đấy vậy đó @TTN
công nhận hai bà sư thái này chém phát là chít luôn lão Đát dà ạ :21:một bà ví mình với mèo, một bà ví mình với c hó.... đúng là khó đỡ..... đắng quá !!!!
thôi em trả đất cho các sư thái :24:
ps: em ghi sổ 2 sư thái rồi :4:

công nhận hai bà sư thái này chém phát là chít luôn lão Đát dà ạ :21:một bà ví mình với mèo, một bà ví mình với c hó.... đúng là khó đỡ..... đắng quá !!!!
thôi em trả đất cho các sư thái :24:
ps: em ghi sổ 2 sư thái rồi :4:
suy ra, đừng động vào kiến lửa nếu chưa chuẩn bị dầu hôi :1cool_look_down::24::24::24:
Ông về lo vụ xe nhang đi, bán ko được giờ còn lang thang ở đây làm giề :1cool_choler:
giao mỗi 2 bó bán mãi ko xong :24:
sư tôn bán xong cả roài, đang làm đơn hàng lớn ko đánh lẻ nữa, đồ nhi chớ lo :24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back