Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Phím phím anh Cá ơi hi hi

không hiểu sao thấy không thỏa mái lắm Mèo ơi

Mùa ĐHCĐ năm nay cổ tức không phải là tệ, nhất là từ phía DN lớn. Đây có lẽ là yếu tố giữ chân nhà đầu tư

Nhưng cứ không dừng được vòng xoáy bán-mua thế này vẫn thấy lăn tăn

Đang bán hết... với lý do đang cần thỏa mái khà khà

không hiểu sao thấy không thỏa mái lắm Mèo ơi

Mùa ĐHCĐ năm nay cổ tức không phải là tệ, nhất là từ phía DN lớn. Đây có lẽ là yếu tố giữ chân nhà đầu tư

Nhưng cứ không dừng được vòng xoáy bán-mua thế này vẫn thấy lăn tăn

Đang bán hết... với lý do đang cần thỏa mái khà khà
Tâm trạng quá. Mặt trời vẫn mọc vào mỗi buổi sáng, chỉ có cảm xúc của chúng ta là thay đổi thôi.

Anh có chụp hình chung với tay to nào không? Tui thấy hình mới tin được.:1cool_look_down::1cool_look_down::1cool_look_down:
Có cái chụp chung với mình hôm ở Vũng Tầu đâu, đưa ra đi bác @HatienVF :24::24::24:
Có chị tay to vào xác nhận này, hay anh muốn bằng khen không có số của UBCKNN hay hình chụp chung với các anh BQP để tui PTS :cute_smiley31:

Nhân tiện, chị @TTN cho em hỏi với ạ:
- Big C An Lạc liên quan gì đến Big C không chị? Giả sử như thằng Aeon nó múc lại Big C, thì BCI có lợi ích/thiệt thòi gì không? Hỏi thật, em hơi ngố tàu vụ này :1:
Là công ty con của Big C, mà còn là 1 trong những chi nhánh hiệu quả nhất đấy.
Vấn đề là ông kia mua cổ phần của anh đối tác kia hay mua lại toàn bộ? Cái này chị không nắm rõ.

Là công ty con của Big C, mà còn là 1 trong những chi nhánh hiệu quả nhất đấy.
Vấn đề là ông kia mua cổ phần của anh đối tác kia hay mua lại toàn bộ? Cái này chị không nắm rõ.
Thằng bạn em nó làm bên Metro, nó rù rì với em là múc toàn bộ (thằng này nhiều lúc nổ banh càng, nhưng nhiều lúc nó cũng chuẩn phết, chả biết đường nào mà lần)... :21:

Thằng bạn em nó làm bên Metro, nó rù rì với em là múc toàn bộ (thằng này nhiều lúc nổ banh càng, nhưng nhiều lúc nó cũng chuẩn phết, chả biết đường nào mà lần)... :21:
Thực ra chị có đứa bạn làm giám đốc BigC Việt Trì hay phú thọ gì ấy, nhưng thấy không cần thiết nên cũng chẳng hỏi.

Quan hệ rộng thế lày, đâu đâu cũng có bạn làm to, thì oánh chứng ăn 50% / năm có vẻ hơi khiêm tốn... hay chị giấu mất số 1 đằng trước rồi? :109:
Khổ, bạn này bị phá sản phải vào đây làm lại từ đầu đấy em ạ. Tội nghiệp lắm. Mà đời cũng hay, hết tiền là cũng bay cả vợ con luôn.

Status
Not open for further replies.
Back