Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Hương bưởi bằng thế nào được hương hoa sữa.
Chính phủ Nhật Bản vừa tặng Hà Nội ngàn cây hoa đào, nên em đề nghị chính phủ Việt Nam tặng lại Tokyo vài trăm ngàn cây hoa sữa.

Sao lại cứ nghĩ là cụ nhỉ? Nhỡ đưa bạn gái đi giải quyết hậu quả vụ 14/02 thì sao? Hồ đồ quá
Theo lý thuyết dân chứng, nó đơn giản thế này chị ợ: Trình chứng càng cao, trình xxx càng thấp... nên em cứ đoán là cụ cho chắc ăn.
Mà sao chị cứ nói anh chim_non có bạn gái nhẩy, ảnh có vợ con rồi mà? Sao chị rành về bạn gái anh chim thế chị ơi? Chị làm em băn khoăn quá... :106:

Hương bưởi bằng thế nào được hương hoa sữa.
Chính phủ Nhật Bản vừa tặng Hà Nội ngàn cây hoa đào, nên em đề nghị chính phủ Việt Nam tặng lại Tokyo vài trăm ngàn cây hoa sữa.
Hương bưởi thoang thoảng kể cả dí vào mũi :24: Hương hoa sữa nồng nàn quá, lại gần thì ôi thôi

Ơ, sao lại biết chuyện của mình thế nhỉ, tài quá :71:
@Cào Cào: Cứ để chị ấy thả trí tưởng tượng bay cao, bay xa đi. Nếu mà thả như thế mà đánh chứng tốt thì cũng ... nên làm :1:
Em đang lo, ở đây có một sự ghen tị không hề nhẹ... người ấy sao không phải là... :18:

@TTN
Lại cái game book value, nhòm lại dòng khoáng sản, thấy ngớ ngẩn luôn chị ơi...sao lại có thể quên bọn này được nhẩy ??? :20:
Con nào ngon nhất dòng khoáng sản chị ơi? :105:
Chả biết sao chị không thích dòng này.
Cú quá vụ TRC em ạ. Chuẩn bị từ lâu rồi, chỉ để 1 mình nó trong WL, xác định có động là enter mà không hiểu sao lại cứ ngồi yên. Hôm qua thì thế quái nào lại nhầm ATO thành ATC.

Dền dứ cái đai xanh quá nhỉ? Hy vọng rằng chiều nay:
Mặt trời xuống biển như hòn lửa
Sóng sẽ cài then, đêm sập cửa
Để cho:
Đoàn thuyền đánh cá lại ra khơi
Câu hát căng buồm với gió khơi

Chả biết sao chị không thích dòng này.
Cú quá vụ TRC em ạ. Chuẩn bị từ lâu rồi, chỉ để 1 mình nó trong WL, xác định có động là enter mà không hiểu sao lại cứ ngồi yên. Hôm qua thì thế quái nào lại nhầm ATO thành ATC.
Thôi chị ạ, tạm gác sang bên đi, tìm dòng khác xem sao? Số chưa son với dòng này, chưa thể ăn được... kiểu như Cào em & EVE vậy đó, phình phường như cân đường hộp sữa :1:

Status
Not open for further replies.
Back