Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
đề nghị mod ban ngay tay Cào cùng các nick clone
chỉ với 1 post

làm cả làng nhốn nháo, loạn xạ, mầm mống mất đoàn kết, gây chia rẻ nội bộ vc:6cool_ah:
Anh đề nghị xóa nick của tôi 1 thể. Tôi cảm ơn nhiều nhoé[emoji2]

Gửi từ Motorola StarTac của tôi, bằng cách sử dụng Tapatalk

Anh đề nghị xóa nick của tôi 1 thể. Tôi cảm ơn nhiều nhoé[emoji2]

phải mà ban đc, tôi ban cả mạng internet roài
mà cần gì, a chỉ cần đưa nick pass, tôi vào đổi phát khỏi lên vc tk nữa :106:
Ban tui 1 tháng đi. Tui cám ơn! :19:
có nhiều yêu cầu quá nè a @Ghost :1cool_byebye:

có khó gì, thích thì lên, co lên k tám cả tháng, không lên cả tháng cũng dc, tôi làm mãi rồi. bao nhiêu độc giả của VC cũng thế mà
Ờ, Thánh hóng sợ mất đi 1 cầy tơ có độ tin cậy cực cao.
Tèo Vua mất đi một đối tượng để relax :D
Tự kỷ vương thấy chả còn lưu luyến gì cái chốn này ....

@dash177: vãi các title tự phong và bị phong :21:
Nói chung giờ nhạt lắm anh ạ...

Ờ, Thánh hóng sợ mất đi 1 cầy tơ có độ tin cậy cực cao.
Tèo Vua mất đi một đối tượng để relax :D
Tự kỷ vương thấy chả còn lưu luyến gì cái chốn này ....

@dash177: vãi các title tự phong và bị phong :21:
Nói chung giờ nhạt lắm anh ạ...
mấy cái phong ý kệ thầy Cào :21:
Đậm: với tư cách là nhà đầu tư nhỏ lẻ, tay ngang, dấu vợ vác tiền chơi cờ bạc thì quả thật đáng tin nhiều hơn mấy chiên gia (nhất là mấy chiên gia hô sập vài lần roài hay đã từng PR cho HAG):24::24::24:
Mà tôi nghĩ rằng có rất nhiều nhà đầu tư chắc cũng giống như tôi. :1smiley_vn24:

mấy cái phong ý kệ thầy Cào :21:
Đậm: với tư cách là nhà đầu tư nhỏ lẻ, tay ngang, dấu vợ vác tiền chơi cờ bạc thì quả thật đáng tin nhiều hơn mấy chiên gia (nhất là mấy chiên gia hô sập vài lần roài hay đã từng PR cho HAG):24::24::24:
Mà tôi nghĩ rằng có rất nhiều nhà đầu tư chắc cũng giống như tôi. :1smiley_vn24:
Tôi chỉ là một kẻ vô danh tiểu tốt thôi sp ạ [emoji28] bị úp bô vô số lần và cắt lót không đếm xuể :71:

Mèo càng ngày đánh càng hay nha. Anh @CACO không về đây xem nàng khiêu vũ giữa bầy traders này :3D_30:
Ôi em xin chị đợt trước các anh chi ăn cp trụ với nóng cứ lần lần em toàn ngồi im đấy thôi chị ới.
Con bé nhân viên cũ em vừa lên chơi, nó nói câu này hay chị à. Tốt tài kg bằng Dai Lộc .
hi hi chó ngáp phải ruồi em thấy đúng luôn

à cái con côn trùng Phụ gia chống Oxy hoá trước em nói ấy chị. Mai mà vượt 5.3 với vol là có khi cũng bay lên giời luôn. :1178:

Last edited:
Không, chả có gì vui cả... [emoji28]

Lên đây cũng vui mà Sam, vừa chơi vừa học các bác một phần thấy ai học được thì học, đọc không vô thì như chưa đọc, phần còn lại thì vẫn đang phải tự rút kinh nghiệm qua từng cái trade một, nhiều khi vẫn thấy mình ngu ngơ như ngày đầu.:1:

Lên đây cũng vui mà Sam, vừa chơi vừa học các bác một phần thấy ai học được thì học, đọc không vô thì như chưa đọc, phần còn lại thì vẫn đang phải tự rút kinh nghiệm qua từng cái trade một, nhiều khi vẫn thấy mình ngu ngơ như ngày đầu.:1:
À ý em là không còn thấy niềm vui gì từ ck cả anh ạ...

Status
Not open for further replies.
Back