Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Thầy Dát hưng phấn cao độ, dễ tuần sau tuân cả tèo quá :19::19::19:
Ý anh đát là anh mới có tên Chym Đang Sung :24: động vào cp nào là cp đó dựng ngựợc ... :21:
Gửi từ Motorola StarTac của tôi, bằng cách sử dụng Tapatalk

• Like
Reactions: Cdg
Đóng lọ 2 lô VTH giá 16.3 hàng ăn cổ tức nhẹ nhàng 12.2% năm. Hấp dẫn hơn gửi tk.
Làm tí VTV thành bộ đôi luôn chị , tạc gút 20 nhưng chưa biết bao giờ . Chắc sớm thôi.
Em này trước chạy song hành với VIT , dạo gần đây thoả thuận khủng , vol lên hàng ngày , diễn biến giá tích cực ......làm tí há miệng chờ sung rụng

Cat Hồng đánh nhẹ nhàng...thư thái nhỉ!:111:
Em biết sức mình, ăn cứ phải chậm, nhai kỹ. kg đua theo các ac được vì trình có hạn nhảy nhót ào ào là chết chắc
Em cũng báo cáo một cp côn trùng khác của em đã sát ce.
theo như mọi khi các anh chị ăn món chính xong nhảy múa ăn chơi. đến lượt em vét xoong , cạo cháy nồi
thì lúc đó tiệc sắp tàn rồi ạ

Em biết sức mình, ăn cứ phải chậm, nhai kỹ. kg đua theo các ac được vì trình có hạn nhảy nhót ào ào là chết chắc
theo như mọi khi các anh chị ăn món chính xong nhảy múa ăn chơi. đến lượt em vét xoong , cạo cháy nồi
Nhẹ nhàng, thư thái rồi đi spa, shoping như Colai...đời có bao lâu mà ngược đãi bản thân:3D_12:

Làm tí VTV thành bộ đôi luôn chị , tạc gút 20 nhưng chưa biết bao giờ . Chắc sớm thôi.
Em này trước chạy song hành với VIT , dạo gần đây thoả thuận khủng , vol lên hàng ngày , diễn biến giá tích cực ......làm tí há miệng chờ sung rụng
Có gì đằng sau nó không chứ làm ăn thấy thường quá em ơi. Giá này với hiệu quả đó thấy không xứng.

• Like
Reactions: Cdg
:21: trong chị em pnu chiên trứng trên này, e là e iu chị nhứt đó :1cool_byebye:

Nhẹ nhàng, thư thái rồi đi spa, shoping như Colai...đời có bao lâu mà ngược đãi bản thân:3D_12:
Rất chán đời em lại kg hứng thú với mấy cái đó. sở thích của em là kim chỉ hạt cườm. design phụ kiện
ngoài ra còn CK cũng là thú vui và sở thích.
lang thang shopping làm em thấy mệt mỏi nên năm 1 lần em đi một vòng vài ngày sắm đủ cả nhà dùng luôn cả năm hoặc kg có điểu kiện đi thì order online nhờ khách hàng mua hộ chuyển về.

à mà em kg bao giờ dám so với Cô lái, cô ấy là một đẳng cấp khác. chuyên nghiệp thầy ạ

Status
Not open for further replies.
Back