Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Lại tuyệt chiêu mới ạ Thầy? Theo dõi & tĩnh tâm, không lay động trước mọi cám dỗ chăng? Hay theo dõi để đo độ hưng phấn & chán nản của đám đông?
Thầy dạo vài đường cho em học tập theo với. Mới có chiêu Hóng tinh, mà võ nghệ em đã kha khá lên một tí rồi. Thks! :1:
Vẫn là tu ở chợ mà làm gì có chiêu gì...:1cool_look_down:

Thầy nói khó hiểu quá, hơi trừu tượng với em... Thầy vui lòng cho em cái ví dụ rõ hơn được không ( nếu có thể) ! Em toàn thấy cao nhân chợ chứng, đạt đạo, thì lui về hang mà thôi.
theo nick mới thầy 3 năm em mới 2 năm, cứ đủ 5 năm sẽ tự ngộ nếu k ngộ làm nick mới "ngộ" tiếp :21:
ví dụ: ghi theo kiểu "tâm thư" ra sau khi đọc mỗi comment khiến mình có cảm xúc chẳng hạn... như nhật ký ý... sau 1 tuần đọc lại xem mình thế nào, thực tế thế nào...
em làm thế nên biết ai hay vui, ai hay phán tào lao, ai hay PR hàng họ, ai phán nghiêm túc.... ha ha, nhưng vẫn đề là phản ứng của em thế nào sau khi đọc mới quan tọng...

theo nick mới thầy 3 năm em mới 2 năm, cứ đủ 5 năm sẽ tự ngộ nếu k ngộ làm nick mới "ngộ" tiếp :21:
ví dụ: ghi theo kiểu "tâm thư" ra sau khi đọc mỗi comment khiến mình có cảm xúc chẳng hạn... như nhật ký ý... sau 1 tuần đọc lại xem mình thế nào, thực tế thế nào...
em làm thế nên biết ai hay vui, ai hay phán tào lao, ai hay PR hàng họ, ai phán nghiêm túc.... ha ha
:21:

em làm thế nên biết ai hay vui, ai hay phán tào lao, ai hay PR hàng họ, ai phán nghiêm túc.... ha ha
5 năm ghi lại cảm xúc cho mỗi comment á? :77:

Quả nhiên là thâm sâu, đệ tử Trạng Quỳnh có khác... phải nói, đây là môn kung-fu rất kỳ lạ, em chưa thấy Lão nào viết ra... Đáng để trải nghiệm, dzất xứng đáng!
Nếu Hóng tinh là tầng thứ 8, thì chiêu này là tầng thứ 9, nó na ná như Reflexivity theory của ma đầu Soros vậy... Soi người & Soi cả bản thân... Giờ, em phải gọi Thầy bằng Thánh Soi... mới thể hiện rõ được phong cách, Hóng thôi chưa ăn thua...:113:
em làm thế nên biết ai hay vui, ai hay phán tào lao, ai hay PR hàng họ, ai phán nghiêm túc.... ha ha, nhưng vẫn đề là phản ứng của em thế nào sau khi đọc mới quan tọng...

Mình thích mọi người PR hàng họ. Chỉ cần nói về nó đúng với điều mà họ nghĩ.
Dạo này lại hay lang thang F319 vì bên đó pr không dấu giếm. Cứ đọc thôi, tiêu hóa được thì thành dinh dưỡng nuôi cơ thể, không thì tự nó đào thải theo quy luật tự nhiên :21:
Sợ nhất là follow thần tượng như vụ bác với tôi bàn phím chiến cái đêm nào đó thôi :24:

Dạo này lại hay lang thang F319 vì bên đó pr không dấu giếm. Cứ đọc thôi, tiêu hóa được thì thành dinh dưỡng nuôi cơ thể, không thì tự nó đào thải theo quy luật tự nhiên :21:
Sợ nhất là follow thần tượng như vụ bác với tôi bàn phím chiến cái đêm nào đó thôi :24:
em cũng thích :1cool_byebye:
không cần đúng những điều họ nghĩ cũng dc, miễn là cổ phiếu nó chạy :24:

Quả nhiên là thâm sâu, đệ tử Trạng Quỳnh có khác... phải nói, đây là môn kung-fu rất kỳ lạ, em chưa thấy Lão nào viết ra... Đáng để trải nghiệm, dzất xứng đáng!
Nếu Hóng tinh là tầng thứ 8, thì chiêu này là tầng thứ 9, nó na ná như Reflexivity theory của ma đầu Soros vậy... Soi người & Soi cả bản thân... Giờ, em phải gọi Thầy bằng Thánh Soi... mới thể hiện rõ được phong cách, Hóng thôi chưa ăn thua...:113:
Sao trùng hợp với tuyên bố @Samsonite bên nhà 68.

Last edited:
Lâu quá không comment câu nào, giờ xuất hiện lại lăn ra cười... há có lẽ, phá được cảnh giới trong tgian ngắn vậy sao, nàng Sữa? Chán chứng Mê FX rồi hả nàng?:1:
Sữa học đánh FX cũng để tập nhìn chác thôi à, cái gì mà mần ra gạo thịt là mê thui :5cool_big_smile: , cuối năm thì có việc bên nội, ra tết thì có việc bên ngoại, trong giờ hành chính thì bị cơm áo gạo tiền hành... lỡ con sóng bắt đáy mất tiu oỳ :20:, giờ thì theo dõi TT lại từ đầu thui chứ bít seo... :2: thanks Cào và mọi người quan tâm nhìu nhìu :8: . Sữa cười vì thánh hóng @Cdg phán đúng mà hay quá, thấy chí lí thì cười thui

Chỉ cần nói về nó đúng với điều mà họ nghĩ. cái này là biến số dzữ lắm đóa nha chị :1: cẩn thận !

Status
Not open for further replies.
Back