Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
vầng vầng, yêu cp như con, làm sao ko thấy hay hay ngon ngon cho được:1cool_byebye:
hehe, thôi e ko bán nhang bên đây nữa :2cool_go:
hì hì, hôm nay closed 2.8 coi như em mất nửa hàng. còn lại đợi bán 3 x nhá . Mất công nuôi con thì cố đợi lớn gả cả thể.
thôi em cũng :2cool_go:

KBC thôi anh ơi, em thấy anh Tâm có tướng ngủ đoãn + mũi to... gần đây lại được Tây Lông nhiệt tình nâng đỡ. Anh thấy con này ổn không ạ?:1:
Biết bói số không Cào? Bói hộ chị quả thẻ căn cước có số 000188 cái. Thấy nhiều người khen số đẹp.

Biết bói số không Cào. Bói hộ chị quả thẻ căn cước có số 000188 cái. Thấy nhiều người khen số đẹp.
:24:
Dạ, mấy cái món tà ma ngoại đạo này em không rành lắm. Đang khoái bám càng theo anh Táo thổ học lõm Khoa học huyền bí: tử bình, bái ảnh làm sư phụ, mà ảnh không có thu nhận đồ đệ chị ơi :19:

KBC thôi anh ơi, em thấy anh Tâm có tướng ngủ đoãn + mũi to... gần đây lại được Tây Lông nhiệt tình nâng đỡ. Anh thấy con này ổn không ạ?:1:
Tóc xoăn hậu vận không tốt . 1964 năm nay là 53 coi như về hậu vận rồi gặp hạn Tuế Phá /Thái Âm (Thái = Quá , Âm = Đen / tối => Thái Âm = Quá đen ) .
"Tuế phá hạn ấy dữ hung , hại người tốn của hãi hùng nhiều phen"
=> Oánh bạc anh này cũng kinh =))))

Status
Not open for further replies.
Back