Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
S55 có gì hot ko các thầy?. Vừa post xong thì đọc thấy nhời của Cào :D
Con này FA cũng chả có gì hấp dẫn lắm, cuối 2016 có thêm mấy cái thuỷ điện để tăng doanh số. Nhưng không hiểu sao, nhìn cái chart của nó, em thấy đẹp ghê hồn... chắc phải soi lại FA cho kỹ...xem có gì hay ho không? Sẵn có Cờ huynh ở đây, nhờ ảnh điểm chỉ cho vài đường, sáng mắt ra hẳn.

Nhiều bác phím quá là em bối rối

Mình kẹp gần 800 triệu vào 3 con VCR, HMC, LM8 vẫn lỗ, trong khi hàng bán đi thì chạy mút chỉ :1smiley_vn24:
Không sao chị ạ, em đọc sách thấy bảo: Đầu tư thì không nhìn vào giá, chỉ nhìn vào giá trị doanh nghiệp có tăng thêm hay không mà thôi. Nếu tăng, thì vài năm nữa, giá sẽ về với giá trị... cứ an tâm, giá sẽ về với giá trị, tròng vài năm (chưa rõ cụ thể là mấy năm, vì chưa thấy sách nào viết kỹ)... Cố lên, em ủng hộ chị hai tay...:6cool_surrender:

Không sao chị ạ, em đọc sách thấy bảo: Đầu tư thì không nhìn vào giá, chỉ nhìn vào giá trị doanh nghiệp có tăng thêm hay không mà thôi. Nếu tăng, thì vài năm nữa, giá sẽ về với giá trị... cứ an tâm, giá sẽ về với giá trị, tròng vài năm (chưa rõ cụ thể là mấy năm, vì chưa thấy sách nào viết kỹ)... Cố lên, em ủng hộ chị hai tay...:6cool_surrender:
Cú nhất là mấy hôm cặm cụi gom vth thì nó cứ đứng ì ra

500 đồng thì nước máy đun sôi cũng không có nhé

chén trà giờ 3.000 đồng, bằng 1 cổ VCR anh giai ạ
Tuý quyền CE không anh Cá ơi... chị ấy lái oto ngon trớn, chả lẽ lại dừng giữa đường, tè...công khai như cái anh gì trên báo ạ? :21:

Status
Not open for further replies.
Back