Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Sáng nay hô EVE giữ quá làm chị phải vào 32.1 rồi.
MAC có đẹp không @xBuu?
Thế là chứng tỏ máu em này lắm đây, chứ dễ gì ai tác động được đến ngón tay Enter của chị nỗi... lỡ lõm cũng đừng mắng em nhé, em còn nhỏ dại lắm chị ơi! :20:
...
Nhưng chị ơi, em xin lỗi chị, chị hiên lên công khai thế này...thì em phải kiếm cái bỉm mặc vào ngay, bệnh lâu năm, chữa mãi không khỏi của em đấy chị: Sợ bị đu bám :18:

Mấy hôm nay ngồi rảnh rỗi, ngồi làm cái tool thống kê lại các giao dịch trong năm 2015. Trong đó thống kê đc tỷ lệ Profits/Trade so với Loss/Trade là 1:~7 nghĩa là một lệnh lãi nuôi được gần 7 lệnh lỗ. Không biết là Cao, TB hay thấp :3cool_adore:
Quá ngon, người ta chỉ cần 1 lãi nuôi được 3 lỗ đã có thể yên tâm rồi.

Mấy hôm nay ngồi rảnh rỗi, làm cái tool thống kê lại các giao dịch trong năm 2015. Trong đó thống kê đc tỷ lệ Profits/Trade so với Loss/Trade là 1:~7 nghĩa là một lệnh lãi nuôi được gần 7 lệnh lỗ. Không biết là Cao, TB hay thấp :3cool_adore:
Bác để stoploss chắc tight lắm. 1 lệnh lãi nuôi 7 lệnh lỗ thì tốt rồi, nhưng giảm số lệnh lỗ đi còn tốt hơn nữa :113:

Dâng sư phụ lễ vật trước đê. Bí kíp triệu đô mà chỉ có bữa cơm thân mật. :19:
Ở đời, tiền là vật phù du mà anh, tình & duyên nó mới là cái chính...không nên câu nệ to hay không to, xứng hay không xứng anh ạ... Anh duyệt trước hộ em 2 món này, ổn thì cho em xin được làm đồ đệ phát, anh nhoé ! :19:

Ở đời, tiền là vật phù du mà anh, tình & duyên nó mới là cái chính...không nên câu nệ to hay không to, xứng hay không xứng anh ạ... Anh duyệt trước hộ em 2 món này, ổn thì cho em xin được làm đồ đệ phát, anh nhoé ! :19:
View attachment 2855
View attachment 2854
:21:
Cũng có thành ý đó. Được hay không để @TuanMinh quyết định.

Status
Not open for further replies.
Back