Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
TT tăng vừa qua là do đã rơi quá mức và đợt tăng vừa rồi đã lấy lại những gì đã rơi.
Khả năng TT sẽ dần cân bằng lại và xuất hiện cây bài sáng để ta có thể ké bài..
"Hãy biết kiên tâm,mọi điều đều phải đợi"

Anh nghĩ sao khi em mua C32 35.3 rồi nó lao về dưới 30?
Trong ngắn hạn giá giảm chưa chắc đã phản ánh đúng tiềm năng của DN.
thế VNP hôm trước reo lên như vậy là Bán hết chưa vậy??
Ko lẽ e đợi 6 năm chỉ để Bán hòa vốn thôi ư ??

p/s: đúng là FAer kiên nhẫn thật. dân TAer kia mua PGS T+3 ko chạy nên him âm thầm chạy rồi êm xuôi mới viết report :21:

thế VNP hôm trước reo lên như vậy là Bán hết chưa vậy??
Ko lẽ e đợi 6 năm chỉ để Bán hòa vốn thôi ư ??
Em chưa bán, đổi 5.000 thành 10.000 thôi chị. VNP dưới 4 lại hấp dẫn chị ạ. BV<10 chỉ là 1 cách làm quá nên để xử lý vốn ODA không hiệu quả thôi. Bán vốn ở liên doanh và bán tòa nhà thì BV lại cao ngay.

Em chưa bán, đổi 5.000 thành 10.000 thôi chị. VNP dưới 4 lại hấp dẫn chị ạ. BV<10 chỉ là 1 cách làm quá nên để xử lý vốn ODA không hiệu quả thôi. Bán vốn ở liên doanh và bán tòa nhà thì BV lại cao ngay.
Con đấy có cổ tức khong chị.

Tks chị.

P/S:Chị ah,khí xuân năm nay cho em cảm giác lạ lắm,thấy mình yêu quê hương (mà những năm gần đây ko có cảm giác này và bỏ qua các thứ hệ tư tưởng gì đó)có niềm tin tươi đẹp ở đất nước mình.Hy vọng mọi điều tốt đẹp sẽ đến,dù khó khăn hiện hữu còn đó-Nhất định thế.!
@HOANGLINH Tôi mà vừa nhân 2 TK trong 1 khảng thời gian ngắn thì không chỉ yêu quê hương không thôi đâu mà yêu cả kẻ thù luôn ( if any) :21:
Giờ rãnh 89 tí,
Một hy vọng lớn lao vượt ra ngoài ý thức hệ-tuy vẫn bị nó quản giáo,là vận hội mới đang đến với đất nước mình,sẽ có gương mặt lãnh đạo,điều hành kinh tế tốt hơn,cơ hội mới sẽ đến...
Ngày mai,ngày kia mình sẽ xem xét mua vào cp.

Tam quốc diễn nghĩa là binh pháp đẹp....nước nào có tay trương phi, to phổi, chém gió phè phè...sẽ có cơ tạo tân thịnh thế. Tuy rằng không dụng việc lớn, nhưng lại kích động các cao thủ thực khác ra chiêu. đó là cái may của vua xưa mà nay là của nhân dân hiiiiii

Status
Not open for further replies.
Back