Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Hết khấu hao, đầu vào là dầu cũng giảm mà sao giá thành nó không cạnh tranh lắm so với thủy điện nên phải nịnh bố mua cho và đàm phán giá cũng trên cơ sở hợp lý, khó có đột biến lớn về lợi nhuận.
Đột biến ở chỗ tỷ giá VN/KRW không chị tay to?
VNDKRW.png NVL.png

@whitehat
Theo học thiền với Bon chưa Cào? Muốn học phải đưa lễ vật trước thì sư phụ mới nhận. Không chơi được cái kiểu học thử trước thấy được mới trả học phí sau đâu.
Dạ, vẫn chưa anh Táo ơi. Tạm thời, nhìn mấy ông/bà Thiền sư, chưa có hứng thú lắm nên em tạm gác lại anh ạ! Sau này, đủ duyên, em mới theo. :1:

Vậy mà cứ đòi tâm tĩnh, tiền chảy vào TK :19:
Dạ, em ghi vào chữ ký, nó là mục tiêu chứ chưa phải kết quả anh ợ.
Hiện tại, luyện mắt & 02 bán cầu não, xong rồi mới qua đến luyện tâm. Tiền chảy vào túi em, đến giờ chưa bằng Tĩnh Tâm, cái này với em vẫn cao xa quá anh ợ: Lướt qua sách vở của mấy thiền sư, toàn bảo là tự ngộ, chẳng có ông nào chịu dạy đàng hoàng...:18:

Dạ, em ghi vào chữ ký, nó là mục tiêu chứ chưa phải kết quả anh ợ.
Hiện tại, luyện mắt & 02 bán cầu não, xong rồi mới qua đến luyện tâm. Tiền chảy vào túi em, đến giờ chưa bằng Tĩnh Tâm, cái này với em vẫn cao xa quá anh ợ.:18:
Muốn tĩnh tâm thì cổ ngon phải phím nhiệt tình. Giúp người là giúp tâm mình sáng, tâm sáng thì mới tĩnh được.
Đóng cửa im thin thít, ăn mình ên mà đòi tĩnh tâm.

Muốn tĩnh tâm thì cổ ngon phải phím nhiệt tình. Giúp người là giúp tâm mình sáng, tâm sáng thì mới tĩnh được.
Đóng cửa im thin thít, ăn mình ên mà đòi tĩnh tâm.
Cái này, là do em bị lão Dát idol @dash177 & Sam tự kỷ vương @Samsonite ảnh hưởng anh ợ! Luyện theo, thấy hay vãi, cứ ngấm ngầm, bao giờ hàng chạy 20-30% thì mình khoe ra... thế là mình nuôn nuôn đúng... còn con nào sai, thì ngậm ngùi cắt nỗ & ngồi tĩnh tâm vại !!! :17:

@Cào Cào: "Tâm tĩnh sẽ sinh trí thì tiền nó tự chảy vào TK", chị Tay to.
Kinh quá, lên chữ ký rồi, chị đã chính thức nổi như cồn, vang xa bốn cõi :21:
Sang bên kia thì thấy Edo nêu gương điển hình đầu tư Cxx ăn 50 giá, về bên này thì bao người chạy theo xin chữ ký :21:
Mình xin làm chân sô phơ a.k.a lái xe có được không chị tay to ời :105:

Last edited:
@Cào Cào: "Tâm tĩnh sẽ sinh trí thì tiền nó tự chảy vào TK", chị Tay to.
Kinh quá, lên chữ ký rồi, chị đã chính thức nổi như cồn, vang xa bốn cõi :21:
Sang bên kia thì thấy Edo nêu gương điển hình đầu tư Cxx ăn 50 giá, về bên này thì bao người chạy theo xin chữ ký :21:
Mình xin làm chân sô phơ a.k.a lái xe có được không chị tay to ời :105:
Chuyện, em dân Marketing mà lại, chuyên ngành đại học của em đới nhoa...Anh không nhớ, em bán nhang khuyến mại bỉm cho dân trader à, đố ông nào nghĩ ra được cái coupon dạng này :19:. Chị tay to, mà qua tay em PR, bảo đảm, không nổi tiếng, dzất ư là phí :111:

Status
Not open for further replies.
Back