Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Hóng hớt 68 cái forum...79 cái web tài chính...168 tin nhắn...6789 cái comment mà vẫn chưa tìm được hàng...đừng hỏi tại sao không giàu, chỉ biết số mình chưa giàu...ĐỊNH MỆNH:1smiley_vn24:
Hình như cụ này ngày xưa có cách bắt dao những con hàng dư bán nhiều mà nhỉ? cụ ngắm con HNG xem có ăn theo HAG không? :D

Em có cảm tình cá nhân với anh Tâm, nên lúc nào cũng canh me con KBC chị ợ, chứ không thì cũng gạt em sang một bên. Qua những hành xử thời khủng hoảng, cả tài lẫn đức của anh Tâm đều rất đáng khâm phục :).
này thichs nhất là giang hồ gần như bỏ quên cặp đôi dép dặt dẹo ITA KBC

Thân thủ phi phàm thì chén HNG, em chịu
Phi vụ này mình đã suy nghĩ kỹ-mục tiêu là kiếm tiền,chứ ko cần vào HNG hay cp nào...
Khi HNG vào vùng giá các NĐT thèm thuồng,mình sẽ vào HAG trước để tận dụng đươc ngày T,có sẵn hàng và khi bầy cá mập đến đớp HNG ,chắc HAG theo đó sẽ tăng giá từ 7%-10%,người quen dùng đòn như mình sẽ đánh 3:7 sẽ kiếm được 20%-30% deal HAG(điều này mình cũng đã nói rõ khi cmt với bác HaTienVF cách đây 2 ngày).Khi đó,ngày T3 của mình là ngày T1 của hàng bắt đáy HNG,mình sẽ rất chủ động để TP deal này.Riêng hàng BVH -nếu TT up chén thì BVH vẫn chạy tốt,nếu ko và bị MG call thì sẽ bán BVH bổ sung tiền hoặc cut/SL.
Đó lý do ko vào HNG và đảm bảo kiếm được tiền trong vòng T+7.
Mình muốn xác nhận 1 điều là mình tính là 1 việc,thành sự được cũng nhờ may mắn cả thôi,chẳng có tài giỏi gì.
Ở đời hay ko bằng hên.

Status
Not open for further replies.
Back